CSVNO – Ngày 16/1, ĐTN Cao su Kon Tum tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XI, nhiệm kỳ 2014-2017 với sự tham dự của 62 đại biểu ĐVTN ưu tú, đại diện cho hơn 400 ĐVTN công ty.
Tại Đại hội, BCH ĐTN công ty đã báo cáo kết quả công tác Đoàn và phong trào thanh niên nhiệm kỳ X (2012 – 2014), đồng thời thảo luận, đóng góp nhiều ý kiến cho dự thảo báo cáo và xây dựng phương hướng cho ĐTN công ty nhiệm kỳ XI (2014 – 2017).
![Đồng chí Lâm Xuân Lịch - Phó Bí thư thường trực Đảng ủy, Phó TGĐ, Chủ tịch CĐ Công ty phát biểu chỉ đạo tại Đại hội.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/01/ĐHKT-460x306.jpg)
Đại hội đã bầu ra 15 đồng chí có đủ tiêu chuẩn vào BCH ĐTN Cao su Kon Tum khóa XI, nhiệm kỳ 2014-2017. Đồng chí Bùi Sỹ Hưng – Phó Bí thư ĐTN công ty khóa X trúng cử Bí thư ĐTN; đồng chí Trần Đa Văn là phó Bí thư ĐTN Cao su Kon Tum nhiệm kỳ 2014-2017.
Tại Đại hội, đồng chí Lê Khả Liễm – Bí thư Đảng ủy, TGĐ Công ty TNHHM TV Cao su Kon Tum đã khen thưởng, biểu dương các ĐVTN, các Chi đoàn có thành tích xuất sắc trong công tác đoàn và phong trào thanh niên nhiệm kỳ X (2012-2014).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Bùi Sỹ Hưng
Related posts:
Những hoạt động nổi bật của tuổi trẻ VRG năm 2023
Đoàn Thanh niên Cao su Tân Biên: Nhiều hoạt động ý nghĩa trong chiến dịch "Kỳ nghỉ hồng"
Liên hoan ca khúc cách mạng chào mừng Đại hội Đảng bộ Khối DNTW
Cao su Quảng Nam tham gia hiến máu tình nguyện
10 sự kiện nổi bật của tuổi trẻ ngành cao su năm 2018
Hiến máu tình nguyện nhân truyền thống ngành
Đoàn Thanh niên VRG hỗ trợ phòng chống dịch Covid-19
Đoàn Thanh niên Cao su Kon Tum về nguồn tại huyện đảo Lý Sơn
Sôi nổi cuộc thi ảnh "Khoảnh khắc ấn tượng của tuổi trẻ VRG"
Tuổi trẻ VRG tích cực chung tay phòng chống dịch Covid - 19