CSVNO – Ngày 1/9, , ĐTN Cao su Lộc Ninh tổ chức hội nghị BCH lần thứ XVI để công bố quyết định về việc công nhận kết quả bầu bổ sung UV. BCH, UV. BTV, chức danh Bí thư, Phó Bí thư và UBKT Đoàn TN Công ty khóa XI, nhiệm kỳ 2017 – 2022. Theo đó, đồng chí Hà Thành Chung là Bí thư ĐTN công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/09/z2054665922640_2d1ecd4f6173933fcbb37f765170132b-1024x768.jpg)
Đến dự hội nghị có đồng chí Trần Quốc Duy – UV. BCH Trung ương Đoàn, Bí thư Tỉnh Đoàn Bình Phước và đồng chí Nguyễn Trọng Lâm – UV. BTV, Trưởng ban Phong trào Tỉnh Đoàn Bình Phước.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/09/z2054665928234_7c8379c48d4eec2354101728cbbe037b-1024x768.jpg)
Về phía công ty có đồng chí Nguyễn Duy Tâm – UV. BTV Đảng ủy, Phó TGĐ công ty cùng 21 đồng chí ủy viên BCH, BTV ĐTN công ty và các đồng chí là nguyên ủy viên BCH, ủy viên BTV Đoàn TN Công ty.
Hội nghị đã công bố công nhận 7 đồng chí UV. BCH, 3 đồng chí UV. BTV, 1 đồng chí Bí thư, 1 đồng chí Phó Bí thư và 3 đồng chí UBKT ĐTN công ty. Đồng chí Hà Thành Chung giữ chức vụ Bí thư ĐTN Công ty (thay thế cho đồng chí Nguyễn Trường Hải) và đồng chí Phạm Ngọc Cường giữ chức vụ Phó Bí thư – Chủ nhiệm UBKT ĐTN.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/09/z2053900409748_3b8f0fd2a1254fdae6de75764e90ec2b-1024x768.jpg)
Sáng cùng ngày, Ban Thường vụ Đảng ủy, Ban TGĐ công ty và tập thể NLĐ cùng Huyện ủy, HĐND và UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện Lộc Ninh đã đến viếng Nghĩa trang liệt sĩ huyện Lộc Ninh. Hoạt động này hướng đến kỷ niệm 75 năm Cách mạng Tháng 8 và Quốc khánh 2/9. Các đại biểu quân dân chính Đảng huyện Lộc Ninh đã giành một phút mặc niệm và dâng hương tưởng niệm tỏ lòng thành kính biết ơn sâu sắc đối với các anh hùng liệt sĩ đã hy sinh cho sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/09/z2053900594105_c72d867ef86b23a65a608d7a4dc03516-768x1024.jpg)
GIA THUẬN
Related posts:
Trao 200 phần quà Tết cho thanh niên công nhân
Đoàn Thanh niên VRG nhận Cờ thi đua xuất sắc trong công tác Đoàn
ĐTN Cao su Lộc Ninh tổ chức nhiều hoạt động ý nghĩa ngày thương binh liệt sĩ
Đoàn TN Cao su Đồng Phú: Kết nạp 115 đoàn viên mới
ĐTN VRG Thực hiện công trình Thanh niên chào mừng 90 năm truyền thống ngành
Đoàn TN VRG giao lưu và hoạt động tình nguyện tại Lào
Người Đảng viên trẻ trưởng thành từ phong trào thanh niên công nhân
Đoàn Thanh niên VRG trao 135 suất quà cho đoàn viên khó khăn ở các đơn vị khu vực Tây Nguyên
Quyên góp hỗ trợ 171 triệu đồng chương trình "Xuân tình nguyện 2018"
ĐTN VRG khánh thành công trình thanh niên tại Bình Phước