CSVNO – Ngày 29/10, lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam cùng lãnh đạo Công ty, Công đoàn Cao su Dầu Tiếng đã đến thăm hỏi, động viên và khen thưởng các tập thể và cá nhân có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2021.
Công đoàn CSVN đã trao thưởng động viên với tổng số tiền thưởng 20 triệu đồng (mỗi đơn vị 5 triệu đồng) cho Xí nghiệp chế biến, Nông trường Bến Súc, Nông trường Trần Văn Lưu và Nông trường Minh Hòa.
Công đoàn Cao su Dầu Tiếng trao thưởng động viên 40 cá nhân xuất sắc trong lao động sản xuất và tặng quà cho 40 cá nhân có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn (mỗi cá nhân 500.000đ).
Ông Phan Mạnh Hùng – Chủ tịch Công đoàn CSVN đã gởi lời cảm ơn đến toàn bộ NLĐ đã cống hiến cho công ty, cho ngành cao su. Đặc biệt, năm 2021 gặp nhiều khó khăn về thời tiết, dịch bệnh diễn biến phức tạp, nhưng toàn bộ NLĐ đã đồng hành cùng công ty vượt qua khó khăn, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong 10 tháng qua. Thời gian còn lại, ông mong rằng, tập thể NLĐ tiếp tục phấn đấu hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
VIỆT QUANG
Related posts:
- 243 Công nhân Cao su Việt Nam ưu tú được tôn vinh
- Công đoàn Cao su Việt Lào hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao
- Quyết liệt phòng chống dịch bệnh Covid-19, chăm lo tốt đời sống người lao động
- Công đoàn Cao su VN tặng 114 suất quà cho người lao động Cao su Kon Tum
- Công đoàn Cao su Việt Nam hỗ trợ công nhân ngành than bị tai nạn do cháy khí mê-tan
- Sẽ xây dựng làng công nhân cao su
- Tờ tin CĐ cao su VN luôn đồng hành cùng NLĐ
- Phát động Tháng công nhân năm 2021
- VRG Khải Hoàn đối thoại cùng người lao động
- Công đoàn Cao su Ea H'Leo: Trao hơn 100 suất quà cho công nhân