CSVNO – Sáng ngày 30/8, Nông trường Minh Hòa – Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng do bà Nguyễn Thị Thanh Loan Phương – Bí thư Đảng ủy, Giám đốc nông trường đã đến thăm Ban chỉ đạo phòng, chống Covid -19 và lực lượng Công an xã Minh Tân.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/09/1-14-1024x636.jpg)
Tại đây nông trường đã thăm hỏi, động viên Ban chỉ đạo phòng, chống covid -19 xã Minh Tân trong thời gian qua đã tổ chức thực hiện tốt công tác phòng, chống dịch và giữ vững vùng xanh trên địa bàn. Bà Phương thay mặt nông trường cảm ơn sự quan tâm, hỗ trợ nhiệt tình của lãnh đạo địa phương với hoạt động sản xuất và chăm lo đời sống người lao động của nông trường. Bên cạnh đó nông trường đã đến động viên cán bộ chiến sỹ Công an xã Minh Tân làm nhiệm vụ tuyến đầu chống dịch và hỗ trợ nông trường truy bắt các đối tượng trộm cắp tài sản.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/09/3.jpg)
Trong buổi làm viêc, Nông trường Minh Hòa đã trao tặng BCĐ phòng, chống dịch Covid -19 xã Minh Tân 5 triệu đồng, thưởng đột xuất lực lượng Công an xã 2 triệu đồng, tặng quà là nhu yếu phẩm phục vụ bếp ăn tập trung cho lực lượng Công an làm nhiệm vụ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/09/2-1024x517.jpg)
VĂN THỌ
Related posts:
Cao su Dầu Tiếng phấn đấu hoàn thành kế hoạch năm 2024
Vững tâm trên vùng đất mới
Cao su Phú Riềng: Duy trì năng suất vườn cây ổn định 2,26 tấn/ha
Cao su Sa Thầy bước vào sân chơi lớn
Hoàn thành vượt mức sản lượng nhờ "ba sạch"
Xuyên đêm phun thuốc phòng phấn trắng
Đón dòng nhựa trắng nơi vùng biên
Cao su Bà Rịa đạt giải 3 Hội thi Báo cáo viên giỏi cấp tỉnh
Cao su Bình Long: Vững bước phát triển bền vững
Ông Vương Nguyễn Phương Lâm giữ chức Phó Tổng Giám đốc Cao su Phước Hòa – Kampong Thom