CSVNO – Vượt qua 38 thí sinh tham dự hội thi, anh Trần Ngọc Mẫn xuất sắc giành giải nhất cá nhân Hội thi Thợ giỏi thu hoạch mủ cao su năm 2020 được tổ chức trong hai ngày 15 và 16/10 vừa qua.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/IMG_4559-1024x683.jpg)
Hội thi đã quy tụ 39 người thợ được chọn trong 1600 công nhân toàn công ty đến từ 8 nông trường. Trong đó có 15 công nhân là đoàn viên thanh niên tiêu biểu của các đơn vị có những cống hiến trong công tác thu hoạch mủ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/IMG_4307-1024x683.jpg)
Qua hai ngày tranh tài sôi nổi đã có 6 thí sinh đoạt giải cá nhân xuất sắc nhất . Trong đó, có 5 thí sinh là đoàn viên thanh niên. Giải nhất thuộc về thí sinh Trần Ngọc Mẫn – Nông trường III; 2 giải nhì thuộc về thí sinh Hoàng Thị Ngọc Lan – Nông trường III và thí sinh Trương Tấn Lộc – Nông trường V; 3 giải ba thuộc về thí sinh Nguyễn Viết Tú – Nông trường II, thí sinh Nguyễn Thị Chung – Nông trường V và thí sinh Điểu Bảo đoàn – Nông trường VIII.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2133625680644_8bfbd548c7ffc84f57374a01f2fb33e0.jpg)
Kết thúc hội thi, BTC chọn ra 10 thí sinh xuất sắc được tuyển chọn để rèn luyện, chuẩn bị tham gia tranh tài ở hội thi cấp ngành năm 2020.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
GIA THUẬN
Related posts:
Văn phòng Đại diện VRG tại Hà Nội về nguồn kỷ niệm 78 năm ngày Quốc khánh
Cao su Bình Thuận phấn đấu thu mua 9.000 tấn mủ
Khu công nghiệp Nam Tân Uyên: Trao 300 phần quà cho công nhân đón Tết
Hội thi Thợ giỏi Cao su Việt - Lào: Tay nghề xuất sắc chiếm 85%
Chủ tịch HĐQT VRG Trần Công Kha chúc Tết người lao động ngành cao su
Chuyến công tác đong đầy cảm xúc
Dâng hương kỷ niệm 87 năm truyền thống ngành
Họp mặt Cán bộ hưu trí mừng Xuân Tân Sửu 2021: Đầm ấm, nghĩa tình
VRG đặt nhiều mục tiêu, hướng đến chuyển đổi số toàn diện năm 2025
VRG đóng góp cho mục tiêu quốc gia về phát triển lâm nghiệp bền vững