CSVNO – Trong không khí vui tươi phấn khởi mừng Xuân Tân Sửu 2021, sáng 7/1, VRG đã tổ chức buổi Họp mặt toàn thể Cán bộ hưu trí qua các thời kỳ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/136203350_3588968017850809_1950361455233674650_n-1024x684.jpg)
Ban Liên lạc hưu trí VRG được thành lập từ năm 1995 đến nay đã trải qua 26 năm hoạt động. Số lượng hội viên từ con số 90 người khi mới thành lập đến nay đã lên đến 481 hội viên. Trong đó, hội viên có độ tuổi 70 trở lên là 205 người, chiếm 42,62 %.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/135484572_263011718507530_5381888889153562288_n-1024x684.jpg)
Các hội viên mặc dù tuổi cao nhưng đều giữ gìn đạo đức cách mạng, những truyền thống tốt đẹp của ngành cao su, chăm lo cho cuộc sống gia đình, luôn dõi theo sự phát triển của ngành cao su.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/135284676_443463060372064_2724741799812165376_n-1024x684.jpg)
Phát biểu tại buổi họp mặt, ông Huỳnh Văn Bảo, TGĐ VRG đã gửi lời cảm ơn sâu sắc trước những đóng góp của các Cán bộ hưu trí vào sự phát triển của VRG trong những năm qua. TGĐ cũng điểm lại những kết quả đã đạt được của VRG trong năm 2020 về tình hình hoạt động SXKD của tập đoàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/134796419_163508698479384_2416144154711233592_n-1024x684.jpg)
Trong bối cảnh khó khăn chung do đại dịch Covid-19, VRG đã khẩn trương quyết liệt thực hiện Kế hoạch SXKD và đầu tư năm 2020 theo các chỉ tiêu đã đặt ra. Với nỗ lực và quyết tâm cao nhất, tập đoàn đã hoàn thành các chỉ tiêu KH được giao về sản lượng, tài chính, nguồn vốn chủ sở hữu được bảo toàn và phát triển, ổn định việc làm, thu nhập cho NLĐ. Doanh thu ước đạt 25.477 tỷ đồng, lợi nhuận trước thuế 4.981 tỷ đồng. Tiền lương bình quân gần 7 triệu đồng/người/tháng…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/136498818_707080303506355_6580239751638509990_n-1024x684.jpg)
Năm 2021, với mục đích phát triển hiệu quả, ổn định và bền vững, tập đoàn mong muốn tiếp tục nhận được những ý kiến đóng góp tâm huyết của các cán bộ hưu trí nhằm giúp tập đoàn vượt khó, hoàn thành các chỉ tiêu nhiệm vụ Nhà nước giao.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/134666861_226835365684639_8045281489672503107_n-1024x684.jpg)
Dịp này, VRG cũng đã chúc Tết cán bộ hưu trí và mừng thọ cho các cán bộ hưu trí 70 tuổi trở lên.
MINH TÂM. ẢNH: VŨ PHONG
Related posts:
Nghĩa tình “Phiên chợ 0 đồng” ở Cao su Đồng Nai
“Công tác giống cần phải được các đơn vị đặc biệt quan tâm”
2 vợ chồng công nhân luôn vượt sản lượng hàng tháng
Đường đến Dầu Tiếng đang rất gần với các thợ giỏi
TS. Trần Lâm Đồng - Phó Giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam: "Các sản phẩm có chứng nhận PEFC...
Chủ động và linh hoạt giúp VRG thực hiện đạt và vượt các chỉ tiêu nhiệm vụ được giao
Gặp người công nhân cao su dự Đại hội Thi đua yêu nước toàn quốc
Đảm bảo nguồn nguyên liệu: Cần thực hiện các giải pháp đồng bộ
Nguyễn Văn Quyên - Gương sáng trong học tập và làm theo Bác
Nhiều hoạt động chăm lo Tết cho người lao động