CSVNO – Qua nhiều lần tổ chức, giải bóng đá mini nam Cao su Sa Thầy luôn “có nhà tân vô địch”. Năm nay là lần đầu tiên đội bóng đá mini nam Nhà máy chế biến mủ cao su Sa Thầy đoạt chức vô địch.
![Các đội bóng chụp ảnh lưu niệm.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_20190428_160709.jpg)
Trong 2 ngày 26 và 27/4, tại sân bóng đá mini Công ty, 6 đội bóng đá của các đơn vị trực thuộc và khối VP Công ty đã tranh cup vô địch giải bóng đá mini nam năm 2019 của Cao su Sa Thầy. Giải diễn ra nhằm chào mừng 44 năm ngày giải phóng miền Nam thống nhất đất nước và Quốc tế lao động 01/5.
![Trọng tài làm thủ tục để trận đấu bắt đầu](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_20190428_160741.jpg)
6 đội bóng chia thành 2 bảng thi đấu vòng tròn 1 lượt, chọn 2 đội đầu mỗi bảng vào vòng chung kết.
![BTC trao cup vô địch cho Đội bóng đá nam Nhà máy chế biến](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_20190428_160701.jpg)
Với đội hình đồng đều và có những cá nhân xuất sắc, đội bóng đá Nhà máy chế biến mủ đã xuất sắc đoạt chức vô địch sau khi thắng thuyết phục Đội SX TN trong trận chung kết.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Lê Văn Trường - Bí thư Đoàn TN Công ty trao giải cho các cá nhân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_20190428_160729.jpg)
BTC cũng trao giải vua phá lưới cho cầu thủ Lò Đức Tình – Đội SX TN, thủ môn xuất sắc cho Đồng Văn Dũng – NTCS Bãi Lau và cầu thủ Trương Văn Quý – Nhà máy chế biến đoạt giải cầu thủ xuất sắc nhất.
ÁNH NGỌC
Related posts:
Giải bóng chuyền nam Cao su Dầu Tiếng: NT Long Hòa vô địch
Cao su Sa Thầy tổ chức giải bóng đá mini nữ
Kết thúc Hội thao Khu vực 4: Thật sự là sân chơi của CNLĐ
"Người bạn" canh giữ mủ
Kết quả thi đấu ngày đầu tiên Hội thao khu vực II
Mùa đẹp nhất
Tăng tỷ lệ nữ tham gia vào bộ máy lãnh đạo
Hội thi Bàn tay vàng lần thứ XII: Tổng tiền khen thưởng gần 1 tỷ đồng
Gần 450 vận động viên tham gia Hội thao khu vực II
Tạp chí CSVN luôn là người bạn thân thiết đồng hành