CSVNO – Nhằm tạo không khí vui tươi chào đón Xuân Kỷ Hợi 2019, chào mừng Hội nghị Đại biểu Người lao động Công ty năm 2019, trong 2 ngày 15 và 16/1, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Thuận tổ chức Hội thi nấu Bánh chưng bánh tét, trang trí mâm ngũ quả và Hội thi ẩm thực “ Hương vị ngày Xuân”.
![Thi tài gói bánh.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0005.jpg)
Đây là năm thứ tư liên tiếp công ty tổ chức Hội thi nhằm tạo cho CBCNV sân chơi bổ ích và lý thú, khắc sâu thêm nét đẹp truyền thống về ngày tết cổ truyền của dân tộc.
![Hội thi tạo không khí giao lưu đoàn kết mỗi khi Tết đến Xuân về.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0010.jpg)
Tham gia Hội thi năm nay có 6 đội đến từ các đơn vị trực thuộc và Văn phòng Công ty. Năm nay các đội đã có sự chuẩn bị kỹ hơn, các thao tác thuần thục hơn nên chất lượng bánh chưng bánh tét, mâm ngũ quả và các món ẩm thực cũng cao hơn.
![Ban tổ chức chấm giải.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_2815.jpg)
Sau hai ngày diễn ra sôi nổi và hào hứng, đội Văn phòng Công ty đã đạt giải nhất toàn đoàn, Nông trường Gia Huynh đạt giải nhì và Xí nghiệp chế biến đạt giải 3.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Ban tổ chức chấm giải.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_2818.jpg)
VĂN TRỊNH
Related posts:
Ảnh dự thi "Ánh sáng từ dòng vàng trắng" lần thứ V năm 2019
Công đoàn Cao su Krông Buk tổ chức Hội thao chào mừng Tháng Công nhân
41 cặp đôi khuyết tật hạnh phúc trong lễ cưới tập thể
Hoàn tất công tác chuẩn bị Hội thi "Tiếng hát CN cao su" khu vực II
Để bài hát truyền thống thực sự xứng tầm
Gìn giữ bản sắc từ người trẻ
Hội thi Tiếng hát Công nhân cao su
Người viết sử ngành bằng thơ
Người Quảng Trị trên đất Xà Bang
Cao su Lộc Ninh tổ chức Đêm hội trăng rằm cho 3.000 em