CSVNO- Nhằm động viên, khích lệ và khen thưởng cho các đoàn viên thanh niên (ĐVTN) có tỷ lệ vượt sản lượng cao trong tháng 10/2018, vừa qua, Đoàn Thanh niên Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa đã tổ chức đến tận các vườn cây để khen thưởng trực tiếp cho 12 công nhân là ĐVTN xuất sắc.
![Khen thưởng trực tiếp trên vườn cây cho các ĐVTN xuất sắc](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/45867952_958112557729074_7147964043230183424_n.jpg)
![45917294_958112927729037_3998399941650153472_n](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/45917294_958112927729037_3998399941650153472_n.jpg)
Đoàn TN Công ty đã tổ chức đến thăm, trao đổi, động viên tinh thần và khen thưởng trực tiếp trên vườn cây cho 12 ĐVTN có tỷ lệ vượt sản lượng cao trong tháng 10/2018 tại các đơn vị: Nông trường Bình Ba, NT Xà Bang, NT Cù Bị. Tổng mức khen thưởng là 1,2 triệu đồng. Phần thưởng tuy nhỏ, nhưng ý nghĩa lớn, góp phần động viên Thanh niên công nhân nỗ lực hoàn thành kế hoạch sản lượng trong các tháng thi đua nước rút cuối năm, góp phần vào sự phát triển chung của đơn vị.
Anh Nguyễn Chí Cường, Bí thư Đoàn Thanh niên công ty cho biết: “Nhằm động viên ĐVTN thi đua lao động sản xuất góp phần vào hoạt động sản xuất kinh doanh của đơn vị, nhất là trong việc thực hiện sản lượng trong quý IV/2018; Đoàn Thanh niên công ty đã tổ chức đến tận vườn cây trao khen thưởng trực tiếp cho các đoàn viên vượt sản lượng trong tháng 10. Hoạt động này sẽ được tiếp tục triển khai trong tháng 11, 12 năm 2018. Với tổng mức khen thưởng 3 tháng cuối năm là 3,6 triệu đồng. Phần thưởng tuy nhỏ, nhưng góp phần động viên, khích lệ công nhân là ĐVTN hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, nỗ lực hoàn thành và vượt sản lượng năm, chung vai sát cánh, đồng hành góp sức trẻ góp phần vào sự phát triển của công ty”.
![45971469_958112861062377_8066406532775936000_n](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/45971469_958112861062377_8066406532775936000_n.jpg)
![46181004_958112791062384_3900878611795673088_n](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/46181004_958112791062384_3900878611795673088_n.jpg)
![46132258_958194287720901_7370109050383499264_n](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/11/46132258_958194287720901_7370109050383499264_n.jpg)
MINH TÂM
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Đoàn Thanh niên VRG tặng quà Xuân biên giới
Chị Nguyễn Thị Thanh Thúy tái đắc cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Đồng Nai
Anh Nguyễn Hoàng Trung giữ chức Bí thư Đoàn Cao su Phước Hòa
“Xây dựng tổ chức Đoàn vững mạnh, xứng đáng là lực lượng tin cậy của Đảng"
Đại hội Đoàn VRG phải phản ánh không khí sôi nổi của tuổi trẻ ngành
"Phát huy sức trẻ, nhiệt huyết, tình nguyện, sáng tạo nâng cao năng suất, hiệu quả doanh nghiệp"
Đoàn Thị Ngọc Anh – “Học Sinh 3 Rèn Luyện”
8 đội tham gia vòng chung kết "Tiến bước dưới cờ Đảng"
"Tự hào tiến bước dưới cờ Đảng" - Cuộc thi bổ ích
Thanh xuân không hối tiếc!