CSVNO – Ngày 9/1, Đoàn Thanh niên Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tổ chức kỷ niệm 74 năm ngày truyền thống học sinh, sinh viên (9/1/1950 – 9/1/2024).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/a18e10c19ffe34a06def-1024x683.jpg)
Về tham dự buổi lễ, có chị Lê Thị Tuyết Vân – Phó Bí thư Đoàn khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh Bình Phước, đại diện BCH Chi đoàn Liên đoàn Lao động tỉnh; về phía Công an tỉnh Bình Phước có Trung tá Nguyễn Trung Hiếu – Phó Trưởng phòng An ninh mạng; Đại úy Phan Ngọc Long – Phó đội trưởng, báo cáo viên tuyên truyền Công an tỉnh.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/8d3d3a53b56c1e32477d-1024x768.jpg)
Về phía nhà trường có thầy Nguyễn Huy Đào – Ủy viên BTV Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng nhà trường, anh Lê Sỹ Thế – Đảng ủy viên, Bí thư ĐTN nhà trường; cùng trưởng, phó các đơn vi trong trường và hơn 600 đoàn viên thanh niên tham dự.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/89d25046dc7977272e68-1024x817.jpg)
Tại buổi lễ, đại diện BTV Đoàn Trường ôn lại truyền thống ngày HSSV (9/1/1950 – 9/1/2024) và báo cáo tổng kết công tác Đoàn năm 2023, phướng hướng nhiệm vụ năm 2024. Khen thưởng danh hiệu “Sinh viên 5 Tốt”, “Tập thể sinh viên 5 tốt”, “Học sinh 3 Rèn luyện” cấp trường, trao giải Phòng ở kiểu mẫu tại Ký Túc xá. Tặng 30 phần quà cho ĐVTN có hoàn cảnh khó khăn đón Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024. Trong dịp này, Đoàn Trường tổ chức tuyên truyền kiến thức về phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội, an ninh mạng và phòng chống pháo nổ trong dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/dde25eedd1d27a8c23c3-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/4dd45fa6d0997bc72288-1024x683.jpg)
VÕ HIẾU
Related posts:
Đoàn thanh niên cao su Kon Tum: Phấn đấu 90% chi đoàn vững mạnh
Đoàn Thanh niên VRG thực hiện công trình thanh niên chào mừng Đại hội Đoàn toàn quốc
Những phần thưởng động viên mùa xung kích nước rút
Chi đoàn Gỗ Dầu Tiếng: Tặng quà học sinh khó khăn
Tuổi trẻ Cao su Phước Hòa: Năng động, sáng tạo
Nhiều công trình, phần việc thanh niên có ý nghĩa thiết thực
Bùi Bá Thịnh: Gương thanh niên tiêu biểu trong lao động sản xuất
Thứ bảy tình nguyện tại ĐTN Cao su Dầu Tiếng
Sôi nổi hoạt động thanh niên tình nguyện hè ở Cao su Phước Hòa
Chị Nguyễn Ngọc Phương Trang trúng cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa