CSVNO: Sau 1 ngày thi đấu, chiều 13/10, Hội Doanh nhân trẻ Công ty TNHH MTV Cao su Chư Prông tổ chức bế mạc và trao giải thưởng Giải quần vợt mở rộng năm 2018 chào mừng ngày Doanh nhân Việt Nam và 15 năm thành lập Hội Doanh nhân trẻ VRG (2003-2018).
![TGĐ Cao su Chư Prông Võ Toàn Thắng tặng hòa cho các VĐV về tham dự giải](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/10/DSC_0713.jpg)
Tham dự giải có 24 VĐV đến từ các đơn vị trực thuộc và các đơn vị khách mời như huyện Chư Prông, Cao su Chư Pah, Cao su Kon Tum, Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam – Chi nhánh Gia Lai và các VĐV đến từ TP. Hồ Chí Minh. Các VĐV thi đấu ở 2 nội dung: đôi nam lãnh đạo và đôi nam phong trào.
![Trao cúp cho 2 VĐV đạt chức vô địch nội dung phong trào](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/10/DSC_0731.jpg)
Đây là giải được Hội Doanh nhân trẻ Cao su Chư Prông tổ chức hàng năm để cán bộ, nhân viên các đơn vị gặp gỡ, giao lưu thi đấu, rèn luyện sức khỏe cho những người đam mê quần vợt; đồng thời, qua đó xây dựng mối quan hệ gắn bó giữa công ty với chính quyền địa phương và các đơn vị bạn.
![Tặng hoa, tiền thưởng cho các VĐV đạt giải 3 nội dung lãnh đạo](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/10/DSC_0735.jpg)
Kết thúc giải, Ban tổ chức đã trao 2 giải nhất, 2 giải nhì và 3 giải ba cho các VĐV đạt thành tích cao. Trong đó, cúp vô địch đôi nam lãnh đạo thuộc về cặp VĐV Bùi Viết Hội (Bí thư Huyện ủy Chư Prông) -Vũ Mạnh Phước (Giám đốc Công ty Thương mại – Dịch vụ Vũ Dũng TP. Hồ Chí Minh); cặp VĐV Võ Toàn Thắng – Phan Sỹ Đồng (Cao su Chư Prông) đoạt giải nhì. Cúp vô địch đôi nam phong trào thuộc về cặp VĐV Mai Văn Cường – Trần Mạnh Thắng (Cao su Chư Prông); cặp VĐV Nguyễn Nhật Minh – Nguyễn Văn Dũng (Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam – Chi nhánh Gia Lai) đoạt giải nhì.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Trao cúp cho 2 VĐV đạt chức vô địch nội dung lãnh đạo](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/10/DSC_0742.jpg)
VĂN VĨNH
Related posts:
Cao su Bình Long: Khai mạc giải bóng đá U15
Cao su Chư Păh tổ chức giải bóng đá mini lão tướng
Hiệu quả từ chương trình cải kiến Kaizen ở Cao su Tây Ninh
Sáng mãi truyền thống phụ nữ Việt Nam
Tây Nguyên vào hạ
Hội thao khu vực III chính thức bắt đầu
Đội bóng chuyền nam cao su Dầu Tiếng: giỏi chuyên môn, thi đấu tốt
“Hội thao giúp nâng cao đời sống tinh thần ”
Ký ức mái trường
Cầu thủ Học viện Hoàng Anh - Gia Lai ARSENAL JMG: Chưa nở đã tàn?