CSVNO – Ngày 31/7 tại sân bóng đá Xí nghiệp Cơ khí chế biến Quản Lợi, Ban chỉ đạo hè Công ty TNHH MTV cao su Bình Long đã tổ chức bế mạc, trao thưởng giải bóng đá U15 hè năm 2018.
![Ông Trần Hoàng Long, Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy, Phó Tổng Giám đốc Công ty (bên phải) và ông Lê Văn Thủy, Chủ tịch Công đoàn Công ty trao giải cho các đội bóng.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/08/1-ONG-TRAN-HOANG-LONG-VA-ONG-LE-VAN-THUY.jpg)
Tham gia giải năm nay có 10 đội bóng lứa tuổi từ 11 đến 15 là con, em cán bộ công nhân viên chức lao động công ty. Giải khởi tranh từ ngày 23/7. Trong trận chung kết diễn ra sáng ngày 31/7, đội bóng đá U15 Nông trường Đồng Nơ đã giành chiến thắng với tỷ số 2 – 1 trước đội U15 Nông trường Xa Trạch để đoạt chức vô địch. Nông trường Trà Thanh giành hạng ba, Xí nghiệp Cơ khí chế biến Quản Lợi giải khuyến khích. Đội U15 Xí nghiệp Cơ khí chế biến 30/4 được trao giải phong cách.
Bên cạnh đó, Ban tổ chức đã trao giải thủ môn xuất sắc nhất cho thủ môn Lê Anh Hào, giải cầu thủ xuất sắc nhất cho cầu thủ Nguyễn Đức Tuấn (cùng của đội U15 Nông trường Xa Trạch), vua phá lưới thuộc về Vi Đức Mạnh (đội U15 Nông trường Trà Thanh) với 16 bàn thắng.
![Ông Trần Hoàng Long trao giải thủ môn xuất sắc nhất cho thủ môn Lê Anh Hào (Đội U15 Nông trường Xa Trạch).](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/08/2-ONG-TRAN-HOANG-LONG-TRAO-GIAI.jpg)
![Ông Nguyễn Đức Tiến, Phó Chủ tịch Công đoàn Công ty, Trưởng phòng Thi đua - Tuyên truyền - Văn thể trao giải cầu thủ xuất sắc nhất cho cầu thủ Nguyễn Đức Tuấn (Đội U15 Nông trường Xa Trạch).](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/08/3-ONG-NGUYEN-DUC-TIEN-TRAO-GIAI.jpg)
![Anh Phan Huy Thành - Bí thư Đoàn Thanh niên Công ty trao giải vua phá lưới cho tiền đạo Vi Đức Mạnh (Đội U15 Nông trường Trà Thanh).](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/08/4-ANH-PHAN-HUY-THANH-TRAO-GIAI.jpg)
![Lãnh đạo Công ty và các đơn vị cơ sở chúc mừng chức vô địch với đội bóng đá U15 Nông trường Đồng Nơ.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/08/5-LANH-DAO-CONG-TY-CHUP-ANH-LUU-NIEM.jpg)
NGỌC NGUYÊN
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Thương người thợ cạo
Cao su Quảng Ngãi vô địch bóng đá nam
Ký ức Xuân
Sân chơi bổ ích, thắt chặt tình đoàn kết
Cao su Chư Păh tổ chức giải bóng đá nữ lần thứ III năm 2019
Cao su Hương Khê – Hà Tĩnh: Phấn đấu thu nhập bình quân 6 triệu đồng/người/tháng
Đua xe náo loạn miền quê
Nông trường Trà Thanh vô địch giải U-15 Cao su Bình Long
Cao su Sa Thầy vô địch giải bóng chuyền nam huyện Ia H’Drai
Nông trường Thống Nhất vô địch giải bóng chuyền Cao su Chư Prông