CSVNO – 29 thí sinh là những nữ CBCNV của 15 đơn vị trực thuộc đã cùng nhau thi tài năng ở 4 nội dung: Trình 4 diễn áo dài, năng khiếu, ứng xử và trang phục tự chọn do CĐ Công ty TNHH MTV Cao su Kon Tum tổ chức chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8/3.
![Ông Lê Khả Liễm - TGĐ công ty tặng hoa cho các thí sinh.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/03/DSC_0144.jpg)
Kềt quả Ban tổ chức đã trao tổng cộng 22 giải thưởng, trong đó văn phòng công ty chiếm tuyệt đối các giải thưởng, cả giải tập thể và cá nhân. Cụ thể: Giải nhất tập thể văn phòng công ty, giải nhì thuộc về Nông trường Đăk H’rin, 2 giải ba thuộc về các đơn vị Nông trường Thanh Trung và Ya Chim. Đối với giải cá nhân, thí sinh Nguyễn Thị Thu Hà của văn phòng công ty đã xuất sắc giành giải nhất, 2 giải nhì là thí sinh Đặng Thị Ngọc và Phạm Thị Xuân Tuyết của văn phòng công ty.
VĂN VĨNH
Related posts:
Những chuyến đi làm đẹp cuộc đời
"Cởi trói"... để viết!
17 đơn vị tham gia Hội thi Tiếng hát CN Cao su khu vực IV
Cao su bén rễ, người bén duyên
Cao su Chư Păh tổ chức bóng đá nữ mini truyền thống
Khoảnh khắc đặc biệt
Chuyện chàng trai đưa lan về rừng
Truân chuyên nghề múa minh họa
Chung tay thực hiện mô hình cà phê sách nông thôn
Chúc xuân