CSVNO – 1 nông trường, 4 tổ khai thác và 29 công nhân hoàn thành sản lượng sớm đã được VRG, CĐ CSVN và công ty khen thưởng, biểu dương tại lễ công bố hoàn thành sản lượng 2.000 tấn trước thời gian 33 ngày, vừa được công ty tổ chức vào sáng 6/12.
![Lãnh đạo VRG tặng bằng khen và tiền thưởng cho Nông trường Suối cát](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0455.jpg)
Mặc dù trong năm vẫn còn gặp nhiều khó khăn trong sản xuất kinh doanh, nhưng bằng sự nỗ lực của tập thể cán bộ – công nhân, công ty đã xuất sắc hoàn thành kế hoạch sản lượng 2.000 tấn sớm trước thời gian 33 ngày.
Trong đó, Nông trường Suối Cát về đích trước thời gian 43 ngày và chiếm 50% sản lượng của công ty, Nông trường Suối Đá về đích trước thời gian 21 ngày, Nông trường Bãi Lau về đích sớm 16 ngày và Đội cao su Thanh Niên về trước kế hoạch 10 ngày. Dự kiến, đến hết ngày 31/12 toàn công ty khai thác được 2.300 tấn, vượt 300 tấn, chiếm 15%.
![Lãnh đạo CĐ CSVN trao tiền thưởng và bằng khen cho công đoàn công ty](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0458.jpg)
Dẫn đầu trong việc hoàn thành sản lượng sớm của công ty và nông trường là 4 tổ khai thác của Nông trường Suối Cát và 29 công nhân của 3 nông trường và đội sản xuất, đặc biệt là tổ 3 của Nông trường Suốt Cát đã đạt năng suất 1,8 tấn/ha.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Lãnh đạo công ty khen thưởng cho các tổ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0461.jpg)
Ghi nhận kết quả sản xuất kinh doanh xuất sắc trong năm qua, VRG đã tặng bằng khen và tiền thưởng 80 triệu đồng cho công ty. Đồng thời, tặng bằng khen cho Nông trường Suối Cát. Ngoài ra, CĐ CSVN cũng đã tặng bằng khen và 10 triệu đồng cho công đoàn công ty.
![Khen thưởng cho các cá nhân hoàn thành sản lượng sớm](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0463.jpg)
Tại buổi lễ công bố hoàn thành sản lượng sớm trước thời gian 33 ngày. Lãnh đạo Công ty CP Cao su Sa Thầy đã quyết định khen thưởng 10 triệu đồng cho Nông trường Suối Cát, khen thưởng 4 tổ khai thác và 29 công nhân đã có thành tích về đích sớm và đạt sản lượng cao trong năm 2017.
![Khen thưởng cho các cá nhân về đích sớm](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/12/DSC_0464.jpg)
Tin, ảnh: Văn Vĩnh
Related posts:
Cao su Dầu Tiếng: Chi hơn 1,9 tỷ đồng cho các hoạt động xã hội
“Việt Nam phải là một trong các trung tâm sản xuất đồ gỗ có chất lượng của thế giới”
Geru Star trao quà cho công nhân khó khăn
VRG về trước kế hoạch sản lượng 6 ngày
Y tế Cao su chăm sóc tốt sức khỏe người lao động toàn ngành
MDF VRG Dongwha: Lợi nhuận vượt trên 71% so kế hoạch
Ban hành bộ đề thi lý thuyết hoàn chỉnh
Việt Nam không chọn nền kinh tế đóng, tự tin mở cửa hội nhập sâu rộng
Giải pháp nào tiếp tục tiết giảm suất đầu tư?
Cao su Chư Sê thưởng đột xuất 14 tổ khai thác