CSVNO – Đến tháng 10, TCT Cao su Đồng Nai đã khen thưởng cho 359 công nhân vượt sản lượng trong 3 tháng 8, 9, 10, với tổng số tiền hơn 100 triệu đồng.
>> Cao su Đồng Nai thưởng 3 tháng lương cho người vượt sản lượng cao nhất
![Đối thoại và khen thưởng cho NLĐ tại NT Thái Hiệp Thành.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/11/DN1-460x258.jpg)
Đồng thời khen thưởng cho 8 đoàn viên và cán bộ Công đoàn đạt giải cao nhất trong Hội thi thợ giỏi cạo mủ năm 2016 cấp NT tại 4 đơn vị Cẩm Đường, Bình Sơn, An Viễng, Hàng Gòn mỗi người 1 triệu đồng, khen thưởng đoàn viên đạt giải cao trong Hội thi tay nghề cấp Tổng công ty 16 triệu đồng.
Ngoài ra tại Công đoàn các cơ sở 13 nông trường đã khen thưởng cho 524 công nhân vượt sản lượng tháng 7,8 và tháng 9/2016, bình quân mỗi suất 200.000 đồng, tổng số tiền trên 106 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Từ cuối tháng 7/2016, Công đoàn Tổng công ty bắt đầu phát động phong trào thi đua nước rút 5 tháng cuối năm, với 260 suất khen thưởng, mỗi suất 500.000 đồng và thi đua vượt sản lượng hàng tháng, mỗi tháng 120 suất, mỗi suất 300.000 đồng.
Thanh Trúc
Related posts:
Khách hàng đánh giá cao thương hiệu VRG
Cao su Tân Biên hoàn thành vượt mức các chỉ tiêu kế hoạch 2019
Cao su Kon Tum: Trồng xen toàn bộ diện tích trồng 2013-2015
Thu nhập người lao động Cao su Đồng Phú trên 11,2 triệu đồng/người/tháng
VRG tổ chức hội thảo chia sẻ kinh nghiệm thực hiện hoạt động kết nối cộng đồng
Những đóng góp xuất sắc đều có cơ hội nhận Giải thưởng “Cao su Việt Nam”
Để ngành nông nghiệp phát triển bền vững
VRG đặt mục tiêu tăng trưởng từ 3% trở lên trong năm 2024
VRG ký kết thực hiện chương trình Gương sáng biên cương với Báo Thanh niên
Cao su Sa Thầy huấn luyện quân sự lực lượng tự vệ