CSVNO – Ngày 17/11, tại Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh, Đoàn thanh niên 4 công ty thuộc cụm thi đua số 6 Cao su Chư Pah, Mang Yang, Chư Sê và Chư Prông đã tổ chức trao 8 bộ loa di động cho 8 cơ sở đoàn trực thuộc Đoàn thanh niên Cao su Chư Pah, nhằm tạo điều kiện cho các chi đoàn tổ chức tốt các hoạt động.
![Trao tặng 8 bộ loa di động cho 8 cơ sở đoàn của Công ty Chư Păh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DSC_0630.jpg)
Tổng giá trị các bộ loa là 40 triệu đồng, nguồn kinh phí do 4 công ty đóng góp.
![Ủng hộ đồng bào bị thiên tai do đoàn 4 công ty đóng góp](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/1.jpg)
Nhân dịp này cụm cũng đã tổ chức giao lưu bóng đá mini nữ giữa các đơn vị. Kết quả giải nhất thuộc về Đoàn thanh niên Công ty TNHH MTV Cao su Mang Yang, giải nhì Chư Păh, giải ba Chư Prông và giải khuyến khích Chư Sê.
![Trao giải cho các đơn vị đạt giải](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/6.jpg)
![Tặng cờ lưu niệm cho các đơn vị tham gia](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/3.jpg)
Chương trình giao lưu là dịp để các ĐVTN 4 công ty cao su có dịp gặp gỡ giao lưu, trao đổi những kinh nghiệm trong sản xuất, kinh doanh, cũng như trong cuộc sống, qua đó tạo không khí thi đua nước rút hoành thành các chỉ tiêu sản lượng năm 2017.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Gia Linh – Hà Đức Thành. Ảnh: Nguyễn Đường
Related posts:
Trao 200 phần quà Tết cho thanh niên công nhân
Đồng chí Phạm Ngọc Cường trúng cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Lộc Ninh
Đoàn thanh niên Cao su Chư Păh tặng quà cho trẻ em nghèo làng Opếch
Trao tặng dụng cụ “Sang chiết hóa chất cầm tay cho công nhân”
Cao su Đồng Nai tuyên truyền, giáo dục pháp luật cho ĐVTN
Nhớ màu áo xanh tháng ba
Sống để cho đi
Cao su Mang Yang thực hiện thành công 12 công trình thanh niên
Anh Trần Quốc Bình giữ chức vụ Chủ tịch Ủy ban Hội Liên hiệp thanh niên Tập đoàn
2 công nhân cao su được tuyên dương Người thợ trẻ giỏi toàn quốc