CSVNO – 200 phần quà Tết, đã được trao cho thanh niên – công nhân đang làm việc tại các doanh nghiệp thuộc Khu công nghiệp Nam Tân Uyên, tỉnh Bình Dương trong “Đêm hội chăm lo tết cho Thanh niên – Công nhân xa quê” do Công ty CP KCN Nam Tân Uyên phối hợp với UBND phường Khánh Bình, huyện Tân Uyên, tổ chức vào ngày 7/02.
![Ông Nguyễn Minh Hùng TGĐ Khu CN Nam Tân Uyên trao quà cho Thanh niên Công nhân trong đêm hội](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/DSC_0308-460x301.jpg)
Ngoài mỗi phần quà trị giá 500 nghìn đồng, Ban tổ chức đã tạo không khí Lễ hội Xuân Ất Mùi vui tươi, đầm ấm đến với công nhân, với những tiết mục ca nhạc, hài kịch do các nghệ sĩ nổi tiếng từ Tp Hồ chí Minh tham gia biểu diễn.
![Nhóm hài Khánh Nam, mang đến những tiếng cười vui nhộn cho Thanh niên - Công nhân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/DSC_0342-460x307.jpg)
Cũng trong chương trình, thanh niên – công nhân được tham gia chương trình rút thăm may mắn với những phần thưởng có giá trị. Giải đặc biệt: một xe gắn máy trị giá 24 triệu đồng, 3 giải nhất mỗi giải 8,9 triệu đồng, 4 giải nhì mỗi giải 5 triệu đồng, 5 giải ba mỗi giải 4 triệu đồng, 4 giải tư mỗi giải 3 triệu đồng….Tổng giá trị quà tết và trúng thưởng là 200 triệu đồng.
![Những phần quà có giá trị chờ lá thăm may mắn của Thanh niên - Công nhân](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/02/DSC_0298-460x307.jpg)
Được biết, đây là chương trình được tổ chức thường niên khi mỗi dịp Tết đến, Xuân về của Công ty CP KCN Nam Tân Uyên, nhằm góp phần chăm lo tốt hơn cho đời sống anh chị em thanh niên công nhân xa quê, không có điều kiện về quê đón Tết cùng gia đình.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Tin, ảnh: Phong Vũ
Related posts:
Công đoàn Cao su VN ký quy chế phối hợp với Đoàn TN VRG
Hội Doanh nhân trẻ VRG đồng hành cùng doanh nghiệp phát triển bền vững
Lan tỏa hình ảnh đẹp của tổ chức Đoàn
Anh Trần Quốc Bình tham gia Ủy ban Trung ương Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam
Hai đại biểu VRG nhận giải thưởng Người thợ trẻ giỏi 2014
Sôi nổi ngày hội kết nối sinh viên
"Phát huy vai trò xung kích, sáng tạo, sẵn sàng đảm nhận việc mới, việc khó vì sự phát triển bền vữn...
Phát huy sức mạnh tuổi trẻ, đưa ngành vượt khó
Đoàn Thanh niên Cao su Mang Yang có 10 giải pháp sáng tạo hiệu quả
Đoàn Thanh niên Cao su Lộc Ninh: Nhiều hoạt động ý nghĩa