CSVNO – Sáng 5/5, Ban Thanh tra Bảo vệ Quân sự VRG phối hợp với Trường quân sự địa phương thuộc Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Kon Tum, tổ chức khai mạc lớp võ thuật cho 49 học viên của 11 công ty cao su trên địa bàn Tây Nguyên và Duyên hải miền Trung, thuộc địa bàn Quân khu 5.
![Khai mạc lớp huấn luyện cho lực lượng tự vệ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/05/DSC_0052.jpg)
Lớp huấn luyện bắt đầu từ ngày 5/5, tại Trường quân sự của Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Kon Tum. Trong suốt thời gian 20 ngày học tập và huấn luyện, các học viên sẽ được những võ sư, giảng viên có kinh nghiệm của Trường quân sự giảng dạy với nhiều thế võ như đảng côn, tây sơn quyền, các thế võ tự vệ…
![Khởi động trước khi vào các bài huấn luyện](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/05/DSC_0064.jpg)
Khóa học sẽ bế mạc vào ngày 23/5. Kết thúc khóa học, sẽ có 2 tập thể và 6 cá nhân tiêu biểu, xuất sắc trong quá trình học tập, rèn luyện được ban tổ chức tuyên dương, khen thưởng.
Văn Vĩnh
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
VRG và Bộ tư lệnh QK7 khám phát thuốc miễn phí cho công nhân Cao su Lộc Ninh
Các đơn vị khu vực Tây Nguyên: Sẵn sàng sản xuất thành công sản phẩm SVR 10 mix
VRG cần phải tăng tốc, bứt phá để đạt hiệu quả tốt hơn nữa
Khởi công xây dựng hạ tầng Khu công nghiệp Nam Pleiku
Ông Trần Ngọc Thuận tái đắc cử Ban chấp hành VCCI
VRG chỉ hoàn trả tiền cọc hợp đồng chuyển nhượng với Thủy điện Đắk R’Tih
Cao su Mang Yang tặng quà tết cho công nhân Cao su Chư Mom Ray
Lợi nhuận trước thuế của Cao su Chư Păh vượt 25,5% kế hoạch
Cựu chiến binh Cao su Phú Riềng dẫn đầu phong trào thi đua
Chị Phạm Thị Thái làm Trưởng Ban liên lạc hưu trí Cao su Chư Păh