CSVNO – Nhân dịp Tết cổ truyền Đinh Dậu, Công ty TNHH MTV Cao su Chư Pah vừa tổ chức trao quà cho các gia đình chính sách.
![Đại diện lãnh đạo công ty trao quà cho các gia đình chính sách.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/CP1-620x373.jpg)
Mỗi suất quà trị giá 200 ngàn đồng được trao cho 500 hộ gia đình chính sách ở các huyện ChưPah, ChưPrông, IaGrai và Thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai là những địa phương có diện tích cao su đứng chân của Công ty. Mặc dù trị giá mỗi suất quà không nhiều nhưng đã thể hiện sự quan tâm và tri ân đến những gia đình đã có nhiều đóng góp cho công cuộc giải phóng dân tộc, giành độc lập tự do cho đất nước.
Trong những năm qua bên cạnh việc chú trọng đến công tác sản xuất kinh doanh, nâng cao thu nhập và đời sống của người lao động, Công ty còn chú trọng đến các hoạt động an sinh xã hội, đặc biệt trong thời gian gần đây mặc dù giá cả cao su xuống thấp, điều kiện kinh doanh của công ty gặp nhiều khó khăn, nhưng hàng năm công ty vẫn dành một nguồn kinh phí để chăm lo đến các gia đình chính sách như trao quà, xây dựng nhà tình nghĩa, nhận phụng dưỡng mẹ Việt Nam anh hùng.
Hà Đức Thành
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Xuất hiện những điểm sáng mới về sản lượng
Sức lan tỏa của phong trào thi đua tại Cao su Đồng Nai
Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đạt nhiều thành tích trong năm 2022
Tăng giảm liên quan cổ phiếu khu công nghiệp
Ông Trần Minh giữ chức Chủ tịch HĐQT Cơ khí Cao su
Xuất khẩu nông, lâm, thủy sản lập kỷ lục, tiến sát mốc 50 tỷ USD
Khởi tố đối tượng cưa trộm cây cao su
Cao su Kon Tum: Về trước kế hoạch trên 22 ngày 3 năm liên tục
Phấn đấu tăng năng suất mía tại Cao su Thanh Hóa
VRG bế mạc lớp huấn luyện võ thuật cho lực lượng tự vệ