CSVNO – Chào mừng 70 năm Quốc khánh 2/9, trong 2 ngày 29 – 30/8, Công đoàn Cao su Chư Păh tổ chức Hội thi tiếng hát Karaoke công nhân viên chức lao động lần thứ I năm 2015.
![Một tiết mục song ca đạt giải 3.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/08/DSC_0012-460x308.jpg)
Tham dự hội thi có 34 tiết mục, trong đó có 7 tiết mục song ca, quy tụ 41 ca sỹ không chuyên của 11 nông trường, đơn vị trực thuộc công ty. Sau 2 ngay thi sôi nổi ban tổ chức đã trao tất cả 15 giải thưởng, trong đó 12 giải đơn ca và 3 giải song ca. Ở nội dung đơn ca giải nhất đã thuộc về thí sinh Nguyễn Quang Tuyến của Nông trường Ia Nhin. Nội dung song ca giải nhất thuộc về 2 giọng ca Siu Rơma Sarry – Bùi Văn Sang của Văn phòng cơ quan công ty.
![Các cá nhân đạt thành tích cao trong hội thi Karaoke lần thứ I](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/08/DSC_0015-460x308.jpg)
Hội thi tiếng hát Karaoke công nhân viên chức lao động năm nay là dịp để Công đoàn cũng như công ty chọn lựa những giọng ca hay nhất tham dự Hội thi “Tiếng hát cao su” năm 2015 của VRG.
Tin, ảnh: Gia Linh – Hà Đức Thành
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Tác nghiệp báo chí online thời Covid-19
Văn hóa văn nghệ tại Cao su Phú Riềng: Không chỉ là phong trào
Việt Nam đăng cai thành công Đại hội thể thao Đông Nam Á (SEA Games 31): Thành công và thách thứ...
Nỗi lòng mùa nghỉ cạo
Khai mạc Hội diễn nghệ thuật VRG Khu vực I
Khai mạc Hội thi "Tiếng hát CN cao su" khu vực 1
Sự thật lịch sử nếu không viết sẽ bị lãng quên
Khai trương King Coffee đầu tiên Việt Nam tại Gia Lai
Dư âm “Tiếng hát công nhân cao su” khu vực II
Tranh dân gian treo Tết - Xưa và Nay