![Tuyên dương ĐVTN có thành tích xuất sắc trong lao động sản xuất tại Campuchia](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/05/Hinh-3.jpg)
Nhằm thể hiện sự quan tâm của các cấp ủy đảng, chính quyền, đoàn thể đối với ĐVTN làm việc tại dự án phát triển cao su tại Vương quốc Campuchia, đặc biệt là đồng bào dân tộc Khmer, nhân dịp Tết cổ truyền Chol Chnam Thmay năm nay, Ban CTTN VRG phối hợp cùng ĐTN Cao su Đồng Phú tổ chức đoàn đến thăm, chúc Tết và tặng quà (tổng trị giá 25 triệu đồng) cho 50 ĐVTN là CBCNV Công ty CPCS Đồng Phú – Kratie có thành tích xuất sắc trong lao động sản xuất. Đây là hoạt động nhằm tăng cường mối quan hệ đoàn kết, hữu nghị giữa ĐVTN VN – Campuchia nói chung và giữa ĐTN Cao su Đồng Phú và ĐVTN là người Campuchia làm việc tại dự án phát triển cao su tại Vương quốc Campuchia nói riêng. Qua đó nhằm xây dựng củng cố lòng tin, thiện chí, giúp cho lao động nước bạn tin tưởng vào chiến lược phát triển của công ty, giúp họ yên tâm lao động, gắn bó lâu dài với công ty.
Đặng Kim Mùi
Related posts:
Đoàn Thanh niên Cao su Tân Biên: Tặng quà chiến sĩ các đồn biên phòng
Sức lan tỏa từ phong trào "Tuổi trẻ sáng tạo"
Đoàn Thanh Niên Cao su Việt Lào thực hiện chuỗi hoạt động chào mừng Tháng thanh niên
Tuổi trẻ Cao su Phú Riềng: Sôi nổi các chương trình tình nguyện hè
Hội doanh nhân trẻ VRG trao quà công nhân khó khăn
Sôi nổi Hội thao Thanh niên
Đoàn Thanh niên VRG hoạt động chuyên nghiệp, có trách nhiệm cao
Đoàn Thanh niên VRG thực hiện công tác an sinh xã hội tại Lào
Đoàn Thanh niên Cơ quan VRG tình nguyện tại Campuchia
Đoàn Thanh niên Cao su Ea HLeo nghiệm thu, bàn giao sân bóng chuyền