CSVNO – Tối ngày 31/5, Công đoàn và Đoàn thanh niên Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su phối hợp tổ chức buổi lễ Tết Thiếu nhi nhân ngày 1/6 cho các cháu là con CB.CNV LĐ nhà trường.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/06/8ce2cc66b18f11d1489e-1024x765.jpg)
Phát biểu tại chương trình, ông Bùi Đình Ninh – Phó Hiệu trưởng, Chủ tịch Công đoàn Trường, chia sẻ: “Hoạt động ngày 1/6 thường niên đều được Công đoàn phối hợp Đoàn thanh niên tổ chức nhằm chăm lo, động viên, quan tâm tới các cháu là con của CB.CNV LĐ trong nhà trường. Hoạt động tổ chức vui Tết thiếu nhi 1/6 góp phần tạo sự phấn khởi, là điều kiện để cho các cháu có cơ hội được giao lưu, học hỏi hiểu biết lẫn nhau, tăng tinh thần đoàn kết cùng nhau cố gắngrèn luyện, học tập cùng tiến bộ”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/06/833de4109af93aa763e8-1024x768.jpg)
Hoạt động tổ chức 1/6 năm nay được tổ chức với nhiều hoạt động trò chơi sôi nổi, bổ ích thu hút đông đảo các cháu tham gia cùng với nhiều phần quà ý nghĩa nhằm động viên tinh thần cho các cháu trong ngày lễ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/06/818bc7f46018c0469909-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/06/d9ffecd2923b32656b2a-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/06/289f64b91a50ba0ee341-768x1024.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/06/c01d1c3b62d2c28c9bc3-768x1024.jpg)
LÊ SỸ THẾ
Related posts:
Đại hội Công đoàn Cao su VN diễn ra từ ngày 20-22/3
Sự phối hợp với Tổng Giám đốc VRG giúp nâng cao hiệu quả hoạt động Công đoàn CSVN
Tờ tin CĐ cao su VN luôn đồng hành cùng NLĐ
Tặng nồi cơm điện cho công nhân khó khăn
Cao su Chư Mom Ray đối thoại với người lao động trong Lễ phát động Tháng công nhân
Công đoàn Cao su Sa Thầy: Trang bị đèn năng lượng tại điểm trực gác phòng chống cháy
Cao su Đồng Phú: Khen thưởng 2 tập thể tổ về trước kế hoạch 45 ngày
Đời sống người lao động các đơn vị miền Trung ổn định
Cao su Mang Yang: Trao 3 căn nhà “Mái ấm CĐ” trong “Tháng công nhân”
Công đoàn Khối thi đua Công nghiệp dịch vụ: Chăm lo tốt đời sống người lao động