CSVNO – Sáng ngày 9/8, Thường trực Công đoàn Công ty Cao su Dầu Tiếng đã đến thăm hỏi, tặng quà và hỗ trợ kinh phí cho các chốt kiểm soát phòng chống dịch Covid-19 tại các hướng ra vào khu vực Thị trấn Dầu Tiếng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/08/H1-1024x768.jpg)
Đây là hoạt động ý nghĩa để kịp thời động viên, thăm hỏi lực lượng đang làm nhiệm vụ trực gác trên địa bàn các Nông trường, nhà máy chế biến của công ty vì đã đóng góp tích cực trong việc quản lý, kiểm soát dịch bệnh trên địa bàn và công tác quản lý người dân, công nhân trong việc thực hiện Chỉ thị 16 của Chính phủ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/08/H4-1024x473.jpg)
Trước đó, thường trực Công đoàn công ty đã có công văn chỉ đạo BCH Công đoàn các cơ sở về việc tổ chức thăm hỏi, động viên, tặng quà các chốt kiểm soát, phòng chống dịch trên địa bàn nông trường trú đóng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/08/H5-1024x576.jpg)
VIỆT QUANG
Related posts:
Ý nghĩa hoạt động Tháng công nhân ở Cao su Đồng Nai
Phát động Tháng công nhân năm 2020
Cao su Lai Châu: Hỗ trợ địa phương tổ chức Tết sum vầy
Công đoàn Cao su Việt Nam bàn giao nhà “Mái ấm Công đoàn” cho công nhân khó khăn của Cao su Chư Mom ...
100% Công đoàn cơ sở Cao su Bình Long vững mạnh, xuất sắc
Công đoàn CSVN: Đối thoại và tặng quà người lao động các đơn vị Tây Nguyên
Tặng 300 suất quà cho trẻ em suy dinh dưỡng
Công ty 74 phấn đấu trao tặng 10 nhà Mái ấm Công đoàn
Hoạt động Công đoàn luôn gắn liền với chủ trương VRG
Cao su Chư Păh tập huấn sơ cấp cứu, an toàn thực phẩm cho cô nuôi dạy trẻ