Mẹ, bà, cụ của gia đình chúng tôi là: Cụ Nguyễn Thị Hòe, sinh năm 1940. Quê quán: Thanh Hóa. Do lâm bệnh nặng, đã từ trần hồi 23 giờ, 54 phút, ngày 5/6/2022 (Nhằm ngày 7/5 năm Nhâm Dần), hưởng thọ 83 tuổi.
Tang lễ được tổ chức tại thôn Phú Thịnh, xã Phú Riềng, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước. Lễ an táng tại Nghĩa trang Công nhân Cao su Phú Riềng.
Gia đình chúng tôi xin trân trọng cảm ơn Tỉnh ủy, UBND tỉnh Bình Phước; Huyện ủy, UBND huyện Phú Riềng; Đảng ủy, lãnh đạo, các Ban chuyên môn, các đơn vị thành viên trực thuộc Tập đoàn Công nghiệp Cao su Việt Nam; Công đoàn Cao su Việt Nam; lãnh đạo, Công đoàn, Đoàn Thanh niên, các phòng – ban, đơn vị trực thuộc, công ty con của Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng; các cụ, các ông, các bà, cô dì, chú bác, họ hàng nội, ngoại, gia đình thông gia, bà con láng giềng, bạn bè thân hữu gần xa,… đã đến viếng, gửi vòng hoa chia buồn và tiễn đưa mẹ, bà, cụ của chúng tôi về nơi an nghỉ cuối cùng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Trong lúc tang gia bối rối, có điều gì sơ suất gia đình mong được lượng thứ.
Gia đình và con rể Nguyễn Thế Nghĩa – Phó Tổng Giám đốc Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng đồng cảm tạ.
Related posts:
Người đã tiêm vacxin phòng Covid-19 được bảo vệ thế nào?
Thực hiện tốt các biện pháp phòng, chống dịch là thiết thực tri ân lực lượng tuyến đầu
Rồi may mắn,an lành sẽ đến với em!
Phận đời trôi nổi trên sông
Lao động trẻ em và nỗi lo người lớn
Bám trụ với cao su vì niềm đam mê ... phong lan
Vợ đòi ly hôn vì những "chuyện nhỏ nhặt"
Buồn vì con không chịu lập gia đình
Chồng tránh mặt ba, khục khặc với vợ
Binh đoàn 15: Sẵn sàng cho ngày hội toàn dân