CSVNO – Ngày 8/10, Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa đã phối hợp với Ban Chỉ đạo phòng chống dịch Covid-19 và Trung tâm Y tế huyện Châu Đức tổ chức tiêm vaccine phòng ngừa Covid – 19 mũi 1 cho 855 NLĐ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/10/01-2-1024x768.jpg)
Đây là đợt tiêm chủng theo kế hoạch số 4136/KH-UBND ngày 02/10/2021 của UBND huyện Châu Đức về việc tổ chức tiêm vaccine phòng ngừa Covid – 19 đợt 11 cho NLĐ trong các doanh nghiệp, cơ sở sản xuất kinh doanh trên địa bàn huyện. Buổi tiêm đã được tổ chức chu đáo, trật tự, đảm bảo nguyên tắc phòng chống dịch, tiêm đúng đối tượng, không bỏ sót trường hợp nào.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/10/02-1024x767.jpg)
Đợt tiêm chủng này đã có 855 NLĐ công ty được tiêm, nâng tổng số NLĐ được tiêm mũi 1 lên 1.317 người, đạt 95%/ tổng số NLĐ toàn công ty. Trong đó có 52 NLĐ được tiêm mũi 2, đạt 3,75% NLĐ toàn công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/10/01-1-1024x768.jpg)
VŨ PHONG
Related posts:
Nghiêm túc thực hiện luân chuyển cán bộ
Hội thiện nguyện Việt Nam trao quà cho công nhân khó khăn ở Cao su Quasa Geruco
Ông Nguyễn Hoàng Minh giữ chức vụ Phó Tổng Giám đốc phụ trách Cao su Sơn La
Nghiên cứu và ứng dụng khoa học công nghệ giúp cao su Việt Nam vươn tầm quốc tế
Sức sống mới trên vùng đất biên cương
Lao động mùa cạo 2017: đã ổn định
Mùa Làm Máng Che Mưa
Cao su Chư Sê – Kampong Thom tổ chức vui chơi Tết Chol Chnam Thmay cho người lao động
Nông trường Lai Uyên, Cao su Phước Hòa: Hoàn thành xuất sắc kế hoạch sản lượng năm 2021
Niềm tin vào vùng đất mới