CSVNO – Ngày 29/1, ông Trần Đức Thuận – TV HĐQT đã trao quyết định của VRG về việc bổ nhiệm chức vụ Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh cho ông Minh Quốc Sang.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/z2304790708306_5b3bbda6743f71851b459653555b50e0-1024x575.jpg)
Tham dự lễ công bố quyết định có ông Nguyễn Tiến Đức – Phó TGĐ thường trực VRG, nguyên Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh; ông Trần Đức Thuận – TV HĐQT VRG.
Trong buổi lễ, ông Trần Đức Thuận – TV HĐQT VRG đã trao quyết định bổ nhiệm chức vụ chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh cho ông Minh Quốc Sang (trước đây là Phó TGĐ Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long)
Phát biểu tại buổi lễ, ông Phan Tấn Hải – Phó Bí thư Đảng uỷ, TV HĐTV, TGĐ công ty đã trao hoa và gửi lời cảm ơn đến ông Nguyễn Tiến Đức – nguyên chủ tịch HĐTV công ty đã có nhiều đóng góp trong sự phát triển chung của đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
ANH THƯ
Related posts:
Cao su Phú Riềng: Dẫn đầu về năng suất vườn cây và tái canh trồng mới
NT Đồng Nơ (Cao su Bình Long) hoàn thành KH trước 45 ngày
Nghệ An tháo gỡ khó khăn cho cây cao su
Cao su Bình Long thu nhập trên 9,7 triệu đồng/người/tháng
Báo PASAXON (Lào) tìm hiểu hoạt động của VRG
Công ty mẹ Tập đoàn góp phần hoàn thành kế hoạch sản xuất kinh doanh của VRG
Các đơn vị khu vực Tây Nguyên: Sẵn sàng sản xuất thành công sản phẩm SVR 10 mix
“Mục tiêu quan trọng nhất là đảm bảo hiệu quả, bảo toàn và phát triển vốn”
Giao kế hoạch khai thác 250.000 tấn mủ cao su
Gặp mặt Cán bộ hưu trí mừng Xuân Canh Tý 2020: Xúc động, nghĩa tình