CSVNO – Tiếp tục các hoạt động trong Tháng Công nhân năm 2018, ngày 30/5, Công đoàn Cao su Việt Nam tổ chức đoàn công tác thăm và tặng quà CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn và bị tai nạn lao động tại Công ty CPCS Bà Rịa và Công ty CPCS Hòa Bình.
![ông Phan Mạnh Hùng, Chủ tịch CĐCSVN, trao quà Tháng CN cho CNLĐ tại Công ty CP CS Hòa Bình](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/IMG_6135.jpg)
Đoàn đã thăm và trao 50 phần quà cho CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn (Cao su Hòa Bình 20 phần quà, Cao su Bà Rịa 30 phần quà), mỗi phần quà trị giá 500.000 đồng; 3 phần quà cho CNLĐ bị tai nạn lao động, mỗi phần quà trị giá 1.000.000 đồng. Những phần quà trong Tháng công nhân thể hiện sự quan tâm của Công đoàn Cao su Việt Nam đến đời sống CNLĐ, tạo niềm tin cho CNLĐ gắn bó với cây cao su trong thời điểm khó khăn của ngành cao su.
![ông Phan Mạnh Hùng, Chủ tịch CĐCSVN, trao quà Tháng CN cho CNLĐ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/IMG_6164.jpg)
Tháng Công nhân năm 2018, Công đoàn Cao su Việt Nam sẽ trao 420 phần quà cho CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn và 104 phần quà cho CNLĐ bị tai nạn lao động cho các đơn vị với tổng trị giá 314.000.000 đồng.
![Ông Võ Việt Ngân, Phó Chủ tịch CĐCSVN trao quà cho CN bị tai nạn lao động.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/IMG_6137.jpg)
BẢO KHÁNH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Gần 200 phần quà và 3 căn nhà tình thương được Cao su Kon Tum trao tặng người lao động trong lễ phát...
Chủ tịch Công đoàn Đội Ea Khal đạt giải nhất Hội thi Chủ tịch Công đoàn giỏi Ea H’leo
Công đoàn Cao su Việt Nam họp mặt cán bộ hưu trí mừng xuân Giáp Thìn 2024
Cao su Dầu Tiếng trao 104 suất học bổng cho học sinh giỏi
Cao su Bà Rịa Kampong Thom tổ chức tọa đàm ngày 20/10
Công đoàn Cao su Quảng Trị chăm lo tốt cho người lao động
Công đoàn Công ty CP Quasa Geruco tổ chức hội thi nấu ăn mừng ngày Quốc tế Phụ nữ
Ông Nguyễn Sư Sơn tái trúng cử Chủ tịch Công đoàn Cao su Đồng Phú
Cao su Bà Rịa Kampong Thom sôi nổi hội thi mừng ngày Phụ nữ Việt Nam
Trao hai căn nhà “Mái ấm Công đoàn” cho công nhân Cao su Chư Sê