CSVNO – Chiều ngày 1/6, Tập đoàn Công nghiệp Cao su VN (VRG) – Công ty cổ phần tổ chức buổi lễ Công bố Quyết định bổ nhiệm Tổng giám đốc (TGĐ), các Phó TGĐ, Trưởng, Phó ban chuyên môn và bàn giao chức vụ Chủ tịch HĐTV Tập đoàn.
>> Ông Trần Ngọc Thuận giữ chức Chủ tịch HĐQT, ông Huỳnh Văn Bảo giữ chức TGĐ VRG – Công ty cổ phần
![Trao quyết định bổ nhiệm TGĐ VRG cho ông Huỳnh Văn Bảo](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0519.jpg)
Tại buổi lễ, ông Trần Ngọc Thuận – Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐQT VRG – Công ty cổ phần đã trao quyết định bổ nhiệm chức vụ Tổng giám đốc đối với ông Huỳnh Văn Bảo (Phó TGĐ VRG) kể từ ngày 1/6/2018.
Bên cạnh đó, VRG cũng trao quyết định bổ nhiệm chức vụ Phó TGĐ VRG – Công ty cổ phần đối với ông Nguyễn Tiến Đức, ông Trương Minh Trung, ông Hứa Ngọc Hiệp và ông Trần Công Kha.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Trao quyết định bổ nhiệm các Phó TGĐ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0549.jpg)
Tại buổi lễ, ông Võ Sỹ Lực – Phó Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐTV cũng ký bàn giao chức vụ Chủ tịch HĐQT VRG cho Bí thư Đảng ủy Trần Ngọc Thuận.
![Bàn giao chức Chủ tịch HĐQT VRG cho ông Trần ngọc Thuận](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0527.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, ông Võ Sỹ Lực gởi lời cảm ơn sâu sắc đến lãnh đạo các cấp, toàn thể CB-CNV Tập đoàn đã tạo điều kiện, hỗ trợ giúp ông hoàn thành tốt công việc.
Chủ tịch HĐQT VRG Trần Ngọc Thuận đã đánh giá cao vai trò, trách nhiệm và những đóng góp của ông Võ Sỹ Lực cho sự phát triển của ngành, đặc biệt là trong giai đoạn khó khăn vừa qua.
Phát biểu tại buổi lễ, TGĐ VRG Huỳnh Văn Bảo đã gởi lời cảm ơn đến các đồng chí lãnh đạo, các đồng chí trong ban thường vụ Đảng ủy đã tín nhiệm đề cử, bố trí chức danh mới. “Chúng tôi sẽ cố gắng phát huy truyền thống đoàn kết, tích cực phấn đấu xây dựng Tập đoàn ngày càng phát triển”, ông Bảo phát biểu.
Tại buổi lễ, VRG cũng đã trao quyết định bổ nhiệm các trưởng, phó ban chuyên môn.
![Trao quyết định bổ nhiệm các Trưởng, Phó ban chuyên môn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0565.jpg)
![Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐQT VRG Trần Ngọc Thuận tặng hoa và trao quyết định nghỉ hưu cho ông Võ Sỹ Lực - Phó bí thư Đảng Ủy VRG, Nguyên Chủ tịch HĐTV](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0493.jpg)
ĐÀO PHONG – ẢNH: VŨ PHONG
Related posts:
Cao su Kon Tum nhiều hoạt động thiết thực chào mừng kỷ niệm 38 năm ngày thành lập
Đảm bảo đời sống người lao động các công ty cao su khu vực Bắc Trung bộ
Diện mạo mới ở Ia H’Drai
Lãnh đạo VRG tiếp kiến Thủ tướng Chính phủ Campuchia nhân chuyến thăm chính thức Việt Nam
Cao su Đồng Phú, Tây Ninh mừng công hoàn thành kế hoạch
Cao su Mang Yang ra quân từ mùng 4 tết
Cao su Bà Rịa tặng quà Xuân yêu thương cho công nhân khó khăn
Gần 900 đại biểu tham dự Hội nghị thông tin chuyên đề Cách mạng công nghiệp 4.0
Cao su Chư Mom Ray đối thoại với người lao động trong Lễ phát động Tháng công nhân
Tỉnh Bình Dương sẽ tạo điều kiện thuận lợi để các đơn vị trực thuộc VRG phát triển