CSVNO – Ngày 8/1, Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa và CLB Bóng đá Bình An, Thành phố Vũng Tàu đã tổ chức giao hữu bóng đá và tặng quà Xuân yêu thương 2023 cho công nhân có hoàn cảnh khó khăn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/z4023286881912_6bde7631b770010b87998381f6b19be5-1024x723.jpg)
Trong không khí Mừng Đảng – Mừng Xuân Quý Mão 2023, tại sân bóng đá mini Nông trường Cù Bị đã diễn ra buổi giao lưu bóng đá giữa Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa và CLB Bóng đá Bình An (Thành phố Vũng Tàu). Đây là hoạt động nhằm thắt chặt hơn nữa tạo mối quan hệ kết nghĩa giữa 2 đơn vị thông qua các hoạt động thể dục thể thao, tạo không khí thi đua sôi nổi, nâng cao hiệu quả làm việc, thắt chặt hơn nữa, tăng cường mối quan hệ trong và ngoài ngành cao su.
Đến tham dự có lãnh đạo địa phương xã Cù Bị, lãnh đạo Công ty Cổ phần Cao su Bà Rịa, lãnh đạo Nông trường Cù Bị và đông đảo khán giả đến xem và quan tâm cổ vũ. Tại buổi giao lưu, hai đội đã tạo được bầu không khí vô cùng sôi nổi, cống hiến nhiều pha bóng hay, kịch tính và những bàn thắng đẹp. Trận đấu đấu giao hữu đã để lại nhiều ấn tượng đẹp trong lòng mỗi thành viên tham gia.
Dịp này, hai bên cũng đã huy động các nguồn lực hỗ trợ kinh phí trao tặng 20 phần quà (mỗi phần quà trị giá 500.000đ) đến những công nhân có hoàn cảnh khó khăn, góp phần vào việc chăm lo tết cho NLĐ tại đơn vị, lan tỏa yêu thương đến với cộng đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
CHÍ CƯỜNG
Related posts:
Cao su Chư Prông chăm lo tốt đời sống đồng bào dân tộc
Ông Phạm Văn Thành – TV HĐQT, Trưởng Ban Kế hoạch Đầu tư VRG: "Tập đoàn quyết tâm đảm bảo doanh thu,...
“Áo xanh” xông xáo khắp mọi nẻo đường
"VRG đã vượt qua 1 năm đầy sóng gió"
TS. Trần Lâm Đồng - Phó Giám đốc Viện Khoa học Lâm nghiệp Việt Nam: "Các sản phẩm có chứng nhận PEFC...
Đoàn Thanh niên Cao su Ea H’leo hỗ trợ thanh niên khởi nghiệp hiệu quả
"Tiên phong đổi mới, vững vàng hội nhập"
Cao su Phú Riềng quyết tâm vượt mức 25.000 tấn mủ
Tỉnh Sơn La cam kết tạo điều kiện cho Cao su Sơn La phát triển
Cao su mở cạo tại Điện Biên: Người dân phấn khởi