CSVNO – Vừa qua, vào các ngày 13, 20 và 27/4, 3 Khối thi đua thuộc Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh tổ chức Hội nghị tổng kết thi đua năm 2017, phát động và ký kết giao ước thi đua năm 2018.
![Khối số 1 ký kết giao ước thi đua năm 2018](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/DSC_0500.jpg)
Nội dung chương trình hội nghị gồm tổng kết đánh giá những kết quả đạt được trong phong phong trào thi đua lao động sản xuất của từng đơn vị và hoạt động văn hóa văn nghệ, TDTT của toàn khối. Bên cạnh đó hội nghị đã tập trung thảo luận và đề ra phương hướng nhiệm vụ năm 2018.
![Ông Nguyễn Văn Long – Phó TGĐ, Phó Chủ tịch Hội đồng TĐKT công ty thừa ủy quyền của Tập đoàn trao Cờ thi đua xuất sắc cho NT III, trao Bằng khen cho 02 tập thể NT VI, NT VII thuộc Khối số 2.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/05/DSC_0003.jpg)
Với những thành tích xuất sắc trong hoạt động khối thi đua năm 2017, VRG tặng Cờ thi đua xuất sắc cho 3 tập thể dẫn đầu là Nông trường II (Khối số 1), Nông trường III (Khối số 2), Xí nghiệp CKCB Lộc Hiệp (Khối số 3); tặng Bằng khen cho 6 tập thể Nông trường IV, VI, VII, VIII, Xí nghiệp Xây lắp và Bệnh viện Đa khoa.
NGUYỄN HỮU NHÂN
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Giải pháp tiêu thụ cao su phía Bắc và Campuchia
Thắm tình đoàn kết giữa hai ngành truyền thống
Tô Trung Giang đoạt giải nhất Hội thi thợ giỏi Cao su Tây Ninh
Cao su Chư Păh ký kết quy ước phối hợp với địa phương
Tuyên dương 105 tấm gương xuất sắc ngành cao su
Cao su Chư Prông phát triển toàn diện và bền vững
Cao su Điện Biên chú trọng đào tạo tay nghề khai thác
Lãnh đạo VRG chúc Tết tỉnh Lai Châu
Cao su Bình Long phấn đấu thu nhập người lao động trên 11 triệu đồng/người/tháng
Bổ nhiệm mới TGĐ Công ty CPCS Dầu Tiếng – Kratie và Dầu Tiếng - Campuchia