CSVNO – Vừa qua, lãnh đạo Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng đã tổ chức lễ công bố quyết định miễn nhiệm đối với ông Hồ Sỹ Đính (sinh năm 1961) – Tổng giám đốc Công ty Cổ phần Cao su Dầu Tiếng – Kratie và Dầu Tiếng – Campuchia nghỉ chế độ và trao quyết định bổ nhiệm ông Trịnh Văn Hoàng (sinh năm 1977), giữ chức vụ Tổng giám đốc Công ty Cổ phần Dầu Tiếng – Kratie kiêm Tổng giám đốc Công ty Cổ phần Cao su Dầu Tiếng – Campuchia từ ngày 1/5/2019.
![Ông Nguyễn Trường Thọ - Phó TGĐ Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng - Chủ tịch HĐQT Công ty Cổ phần Dầu Tiếng - Kratie và Công ty Cổ phần Dầu Tiếng - Campuchia trao quyết định bổ nhiệm ông Trịnh Văn Hoàng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/H1-TrinhVanHoang-Bn-1.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, ông Hồ Sỹ Đính chân thành cảm ơn lãnh đạo các cấp đã tạo điều kiện trong thời gian ông công tác, giúp công ty phát triển được như ngày này. Ông cho biết, là công ty đóng trên đất bạn Campuchia, trong tình hình chung gặp rất nhiều khó khăn và đặc biệt là rào cảng ngôn ngữ.
![Ông Nguyễn Quốc Việt - Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng tặng quà cho ông Hồ Sỹ Đính.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/H2-O-NguyenQuocViet-traoqua.jpg)
Tuy nhiên, từ khi thành lập công ty và đến nay các hoạt động đã dần đi vào nền nếp, vườn cây đã đưa vào khai thác. Ông tin rằng, thế hệ kế tiếp là cán bộ trẻ, sẽ tiếp tục trong việc quản lý công ty, hoàn thành tốt trọng trách được cấp trên giao đưa công ty ngày càng phát triển, ổn định việc làm và chăm lo tốt đời sống cho NLĐ công ty.
Phát biểu tại lễ trao quyết định, ông Trịnh Văn Hoàng chân thành cảm ơn ban lãnh đạo các cấp đã tin tưởng, giao nhiệm vụ cho ông. “Với nhiệm vụ mới, tôi sẽ cố gắng bằng mọi khả năng của bản thân và cùng tập thể cán bộ công nhân của công ty hứa sẽ phấn đấu hoàn tốt nhiệm vụ được giao một cách tốt nhất”, ông Hoàng phát biểu.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
VIỆT QUANG
Related posts:
VRG vượt kế hoạch trên 20.000 tấn mủ
Góp sức cho nhiệm vụ kép của toàn ngành
Tổ chức cuộc vận động hiến kế phát triển ngành cao su
Không mở rộng diện tích cây cao su ở các tỉnh Tây Nguyên
Cao su Chư Păh thu nhập bình quân năm 2021 đạt trên 122% kế hoạch
Trao nhà tình thương cho công nhân Cao su Chư Prông
Cao su Việt - Lào phấn đấu khai thác vượt 1.000 tấn mủ
Công ty 75: Bàn giao 2 căn Nhà tình nghĩa và Nhà đồng đội
Xây dựng thương hiệu VRG trong lĩnh vực khu công nghiệp
Các công ty thành viên VRG có nhiều đóng góp cho sự phát triển kinh tế xã hội tỉnh Hà Tĩnh