CSVNO – Hơn 300 cán bộ cán bộ hưu trí VRG qua các thời kỳ đã về dự buổi họp mặt thân mật nhân dịp Xuân Đinh Dậu năm 2017 vào chiều ngày 10/1. Buổi họp mặt cán bộ hưu trí năm nay diễn ra trong không khí thân mật, đầm ấm và đầy ý nghĩa.
![Chủ tịch HĐTV VRG Võ Sỹ Lực tặng quà mừng thọ cho cán bộ hưu trí nguyên là lãnh đạo VRG](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/THU_6111-620x412.jpg)
Đây là hoạt động thường niên vào dịp đầu năm mới của Tập đoàn nhằm tri ân công lao đóng góp của các thế hệ CBCNV qua các thời kỳ, đồng thời để các cán bộ hưu trí nắm bắt thông tin về tình hình hoạt động SXKD của Tập đoàn hàng năm. Các thế hệ cán bộ hưu trí đã gặp gỡ, cùng nhau ôn lại những kỷ niệm trước thềm năm mới mỗi dịp Tết đến Xuân về.
![TGĐ VRG Trần Ngọc Thuận tặng quà mừng thọ cho cán bộ hưu trí nguyên là lãnh đạo VRG.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/THU_6096-e1484061113817-461x620.jpg)
Được thành lập năm 1995, đến nay Ban Liên lạc hưu trí ngành cao su đã trải qua 22 năm hoạt động. Hiện tại có 394 hội viên. Trong đó hội viên hưu trí có độ tuổi 70 trở lên là 205 người, chiếm 52 % trên tổng số hội viên.
![TGĐ VRG Trần Ngọc Thuận tặng quà mừng thọ cho cán bộ hưu trí nguyên là lãnh đạo VRG.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/THU_6104-620x412.jpg)
Phát biểu trong buổi gặp mặt, ông Trần Ngọc Thuận – TGĐ VRG, thay mặt lãnh đạo VRG, chân thành cảm ơn và tri ân sâu sắc tới các cán bộ nghỉ hưu vì những công lao, trí lực, tâm huyết đã công hiến cho VRG. Trong suốt thời gian đó, những danh hiệu cao quý của Đảng và Nhà nước trao tặng cho VRG đều có đóng góp công sức của các thế hệ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Ông Thuận cũng báo cáo tóm tắt kết quả VRG đã đạt được trong năm 2016 và chủ trương, định hướng phát triển trong thời gian tới.
![Đoàn thanh niên VRG hỗ trợ cán bộ hưu trí trong buổi họp mặt](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/THU_6088-620x412.jpg)
Thay mặt tập thể cán bộ hưu trí, ông Trần Ngọc Thành– Nguyên Chủ tịch HĐQT VRG bày tỏ sự vui mừng trước những thành quả VRG đã đạt được trong năm 2016. Các thế hệ cán bộ hưu trí luôn tin tưởng với quyết tâm, sự nỗ lực của tập thể lãnh đạo, CNVC LĐ toàn ngành sẽ biết cách vượt qua khó khăn, thách thức để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ sản xuất kinh doanh.
![Ông Hứa Ngọc Hiệp - Phó TGĐ VRG, Trưởng Ban liên lạc hưu trí tặng hoa cho đội văn nghệ ĐTN Cơ quan Tập đoàn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/THU_6075-620x412.jpg)
Cán bộ hưu trí sẽ tiếp tục phấn đấu sống khỏe, sống có ích cho xã hội, sẽ cố gắng tiếp tục đóng góp trí tuệ và kinh nghiệm của mình để tham mưu cho VRG, góp phần vào việc thực hiện thắng lợi nhiệm vụ của ngành.
Ngọc Cẩm Ảnh: Tùng Châu
Related posts:
"Đảng bộ VRG đã thực hiện tốt vai trò hạt nhân chính trị, lãnh đạo toàn diện, trực tiếp"
Cao su Chư Păh: Thu nhập bình quân trên 4,9 triệu/người/tháng
Cao su Chư Prông: Triển khai nhiều giải pháp đảm bảo thu nhập người lao động
VRG đẩy nhanh tiến độ cổ phần hóa
Cao su Bình Long thu nhập trên 9,7 triệu đồng/người/tháng
Cao su Sa Thầy tổ chức nhiều hoạt động ý nghĩa ngày 8/3
VRG thăm và chúc Tết các đơn vị lực lượng vũ trang
Đảng bộ Cao su Đồng Nai: Trong sạch vững mạnh tiêu biểu năm 2019
Chuyển đổi số để thúc đẩy sản xuất kinh doanh
Cao su Bình Long: Diễn tập ứng phó sự cố hóa chất