CSVNO – Ngày 20/12, Nông trường Xà Bang đã kết kết hợp cùng Xí nghiệp chế biến Cao su, Công ty CPCS Bà Rịa đã tổ chức giải bóng chuyền giao lưu chào mừng Kỷ niệm 79 năm Ngày thành lập Quân đội Nhân dân Việt Nam (22/12/1944 -22/12/2023).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/z4994609376287_ea9a077d3d1742914c721915300fc7e8-1024x642.jpg)
Tham dự giải đấu có 3 đội bóng là Nông trường Xà Bang, Xí nghiệp chế biến cao su, đội bóng Liên quân Phòng Hậu Cần – Phòng Kỹ thuật – Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/z4994609359704_0c908f491c38f3072db72d3dd4b91b50-1024x699.jpg)
Đây là một trong những hoạt động giao lưu thường niên, nằm trong chuỗi những hoạt động của chương trình ký kết nghĩa giữa các đơn vị Phòng Hậu cần, Phòng Kỹ thuật – Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu với công ty. Thắt chặt tình đoàn kết, tạo sân chơi lành mạnh, bổ ích, giao lưu, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm giữa các đơn vị với nhau.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/z4994609375354_9d4760bfdd59fb35101afd7a74a06768-1024x638.jpg)
CHÍ CƯỜNG
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Lai Châu: Bệnh phấn trắng ảnh hưởng vườn cây
Bến Củi thay màu áo mới
Kinh tế gia đình - chìa khóa nâng cao đời sống
Cao su Mường Nhé - Điện Biên góp phần ổn định an sinh xã hội tại địa phương
Cao su Nghệ An: Hoàn thành nhiệm vụ năm 2023
Đại hội Đảng bộ Công ty CP ĐT&PT Cao su Nghệ An lần thứ II: Nhiệm kỳ khẳng định và tin tưởng
Cao su Tân Biên tiêm vaccine phòng Covid - 19 đạt 71,1%
Cao su Mang Yang tổ chức Hội thi ảnh chào mừng 40 năm ngày thành lập công ty
Hành trình 16 năm phát triển cao su miền núi phía Bắc: Cây cao su đem lại những hiệu quả rõ nét
Sôi nổi luyện tay nghề - Thi thợ giỏi