CSVNO – Từ ngày 13 – 17/4, Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng đã tổ chức Giải bóng đá mini cấp lãnh đạo, quản lý, chào mừng kỷ niệm 42 năm ngày giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975- 30/4/2017), ngày Quốc tế Lao động 01/5 và đẩy mạnh không khí thi đua sôi nổi trước mùa cạo mới.
![Đội bóng đạt cup vô địch.](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/04/DSCF4235.jpg)
Giải bóng đá thu hút nhiều VĐV là lãnh đạo, quản lý các cấp trong công ty tham gia, đặc biệt là Ban TGĐ, Công đoàn, Đoàn thanh niên, Trưởng phó phòng ban, Giám đốc, Phó giám đốc các đơn vị trực thuộc đã tạo ra bầu không khí vui tươi sôi nổi và đoàn kết.
![Đại diện các đội bóng tham gia giải đấu.](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/04/DSCF3170.jpg)
Kết quả, cúp vô địch thuộc về Nông trường 2 với số tiền thưởng 15 triệu đồng, giải nhì thuộc về Nông trường Nghĩa Trung với số tiền thưởng 10 triệu đồng, giải 3 thuộc về Nông trường 1 và Cơ quan Công ty với số tiền thưởng mỗi đội 8 triệu đồng, Giải khuyến khích thuộc về Nông trường 6, Nông trường 9, Nông trường Thọ Sơn và Nhà máy chế biến Trung tâm với số tiền thưởng mỗi đội 5 triệu đồng. Ngoài ra, Ban tổ chức còn trao các giải phụ, đội thi đấu có phong cách đẹp nhất, vua phá lưới, thủ môn xuất sắc…. cho tập thể và cá nhân.
Thái Hoàng
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Ngành cao su tuổi 87
Trên 200 vận động viên tham gia Hội thao khu vực 1
Cao su Quảng Ngãi: Thiệt hại nặng nề trên 430 ha cao su kinh doanh do bão số 9
Giới trẻ không thờ ơ Tết cổ truyền
Các anh sống mãi
Hội thao VRG 2016 tổ chức tại 6 khu vực, thi đấu 7 môn
Chờ mưa
10 hoạt động nổi bật của tuổi trẻ VRG năm 2020
Tình cao su
Công nhân cao su thời khó