CSVNO – Thông tin trên được thông qua tại Hội nghị ký kết giao ước thi đua của khối thi đua số 14 năm 2017, tổ chức ngày 24/3 tại đơn vị khối trưởng – Công ty CP chế biến gỗ Thuận An.
![Quang cảnh Hội nghị](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/03/IMG_0492.jpg)
Tham dự Hội nghị có ông Phan Viết Phùng – Trưởng ban Thi đua TTVT VRG và đại diện lãnh đạo 9 đơn vị trong khối gồm: Công ty CP Chế biến gỗ Thuận An, Công ty CP Gỗ Đồng Phú, Công ty CP Gỗ MDF VRG Dongwha, Công ty CP Gỗ MDF VRG Quảng Trị, Công ty CP Gỗ MDF Kiên Giang, Công ty CB Gỗ cao su Đồng Nai, Công ty CP Gỗ Dầu Tiếng, Công ty CP Cao su Trường Phát, Công ty CP CB XNK Gỗ Tây Ninh.
Tại Hội nghị, các thành viên trong khối đã thông qua quy chế hoạt động của khối, đồng thời thống nhất biểu quyết thông qua bảng tổng kết đăng ký thi đua năm 2017 của khối thi đua số 14.
Đặc biệt, trong năm 2017 Khối thi đua số 14 thống nhất chi cho công tác xã hội từ thiện gồm: tặng 100 phần quà cho 100 hộ nghèo, có hoàn cảnh khó khăn ở vùng sâu vùng xa (mỗi phần quà trị giá: 350.000 đồng); hỗ trợ 27 suất học bổng cho học sinh nghèo vượt khó học giỏi (mỗi suất trị giá 2.000.000 đồng); tổ chức tham quan học tập giữa các đơn vị thành viên khối…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Ng. Cường
Related posts:
Cao su Đồng Nai chủ động vượt khó
Tưng bừng hội thi tay nghề Cao su Sa Thầy
VRG bàn giao doanh nghiệp cổ phần hóa sang công ty cổ phần
VRG phấn đấu lợi nhuận năm 2023 đạt 4.855 tỷ đồng
Hội thi Thợ giỏi toàn ngành: Thi thực hành 80 cây
Dự án cao su của VRG là hình ảnh sinh động cho mối quan hệ hợp tác hai nước Việt Nam và Campuchia
55 công nhân Geru Star được nâng bậc lương
Bổ nhiệm lãnh đạo Cao su Chư Păh
Quỹ Khoa học Công nghệ: Khuyến khích ứng dụng khoa học công nghệ vào sản xuất
Khối thi đua Gia Lai – Kon Tum hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm 2021