CSVNO – Chiều ngày 1/6, tại Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh, ông Võ Sỹ Lực – Phó Bí thư thường trực Đảng ủy, Chủ tịch HĐTV VRG đã trao các quyết định bổ nhiệm lãnh đạo chủ chốt tại công ty.
Theo đó ông Trương Công Tuyên – TGĐ Công ty CPCS Yên Bái được bổ nhiệm Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh, ông Phạm Đình Luyến – Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh được bổ nhiệm chức vụ quyền TGĐ thay ông Lê Đức Tánh – TGĐ Công ty nhận quyết định nghỉ hưu.
Phát biểu tại lễ trao quyết định, ông Võ Sỹ Lực – Phó Bí thư thường trực Đảng ủy, Chủ tịch HĐTV VRG đã ghi nhận những đóng góp của ông Lê Đức Tánh trong quá trình lãnh đạo đã xây dựng công ty ngày một lớn mạnh, đồng thời giao nhiệm vụ mới cho ông Trương Công Tuyên và ông Phạm Đình Luyến, phát huy những kết quả đạt được trong những năm qua, tiếp tục lãnh đạo, chỉ đạo công ty ngày càng phát triển, xứng đáng với danh hiệu Anh hùng Lao động trong thời kỳ đổi mới.
Hà Đức Thành
Related posts:
- Cựu chiến binh Cao su Dầu Tiếng tích cực giúp nhau làm kinh tế
- Cao su Quảng Nam tổ chức chuỗi hoạt động nhân kỷ niệm 75 năm ngày Thương binh Liệt sỹ
- Cao su Điện Biên chi trả hơn 661 triệu đồng cho người dân góp đất
- Hăng hái ra quân ngày đầu năm
- Trước ngày 25/5, tổ chức xong Đại hội Đảng bộ, Chi bộ cơ sở
- Cao su Kon Tum có 11 năm liên tiếp tham gia Câu lạc bộ 2 tấn của VRG
- Tập huấn võ thuật cho lực lượng tự vệ 4 công ty tại Gia Lai
- Cơ khí Cao su chia cổ tức 6%
- VRG ủng hộ các tỉnh miền núi phía Bắc khắc phục hậu quả thiên tai
- “Năm 2023, nhiều doanh nghiệp Nhà nước đạt kết quả tích cực"