CSVNO – Trong tuần làm việc cuối cùng trước kỳ nghỉ Tết Nguyên đán,từ ngày 1 -5/2, lãnh đạo VRG đã đến thăm, chúc Tết lãnh đạo các địa phương có mối quan hệ gắn bó, các đơn vị kết nghĩa, các đối tác…
![Lãnh đạo VRG thăm và chúc Tết UBND TP HCM](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/UBND-TP-460x306.jpg)
Ngày 2/2, nhân dịp Tết cổ truyền 2016, ông Trần Ngọc Thuận – Bí thư Đảng ủy, TGĐ VRG, ông Võ Sỹ Lực – Phó Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐTV và lãnh đạo các Ban chuyên môn VRG, lãnh đạo các đơn vị trực thuộc VRG trên địa bàn tỉnh Đồng Nai đã đến thăm và chúc Tết Tỉnh ủy, UBND Tỉnh Đồng Nai.
![Lãnh đạo VRG và lãnh đạo các đơn vị trực thuộc trên địa bàn chúc Tết Tỉnh ủy Đồng Nai](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/DSC_0054-460x305.jpg)
Đồng chí Trần Ngọc Thuận – Bí thư Đảng ủy, TGĐ VRG chúc mừng những thành quả tỉnh Đồng Nai đạt được trong năm vừa qua, đồng thời cảm ơn sự hỗ trợ, tạo điều kiện của Tỉnh ủy, UBND luôn đồng hành, giúp đỡ các đơn vị thành viên VRG ổn định và phát triển.
![Đồng chí Trần Ngọc Thuận - Bí thư Đảng ủy, TGĐ VRG gởi lời chúc mừng đến đồng chí Nguyễn Phú Cường vừa trúng cử vào BCH TW Đảng Khóa XII](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/DSC_0055-460x293.jpg)
Về phía Tỉnh ủy, đồng chí Nguyễn Phú Cường – UV BCH TW Đảng, Bí thư Tỉnh ủy Đồng Nai khẳng định: “Các doanh nghiệp thuộc VRG đã có nhiều đóng góp cho sự phát triển về mọi mặt của tỉnh Đồng Nai. Trong thời gian sắp tới, Tỉnh sẽ luôn hỗ trợ và tạo mọi điều kiện để các đơn vị SXKD có hiệu quả, tạo công ăn việc làm cho NLĐ…”
![Lãnh đạo VRG và lãnh đạo các đơn vị trực thuộc trên địa bàn chúc Tết UBND tỉnh Đồng Nai](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/DSC_0063-460x367.jpg)
Ngày 1/2, ông Võ Sỹ Lực – Chủ tịch HĐTV VRG đã đón tiếp đoàn lãnh đạo tỉnh Bình Phước đến thăm và chúc Tết.
![Lãnh đạo tỉnh Bình Phước thăm và chúc Tết VRG. Ảnh: Vũ Phong](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/VPH_0048-460x307.jpg)
![Ông Võ Sỹ Lực (áo sậm) chúc mừng lãnh đạo tỉnh Bình Phước. Ảnh: Vũ Phong](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/VPH_0051-460x307.jpg)
![Lãnh đạo Binh đoàn 15 đến chúc tết VRG. Ảnh: Vũ Phong](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/VPH_0053-460x307.jpg)
Trước đó, TGĐ VRG Trần Ngọc Thuận và đoàn công tác của VRG vừa có chuyên thăm và chúc Tết ở Campuchia, nhân Tết cổ truyền Nguyên Đán Bính Thân 2016. CTV Tạp chí Cao su tháp tùng đoàn công tác, vừa chuyển về hình ảnh của đoàn công tác VRG ở Campuchia.
![Đại sứ quán thăm và chào xã giao Bà Phó Thủ tướng Men Som On tại Tư gia](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/IMG_0518-460x338.jpg)
![TGĐ Trần Ngọc Thuận thăm và chào xã giao Ngài Bộ trưởng Cấp cao Im Chhun Lim - Bộ trưởng Bộ Xây dựng, Quản lý đất đai và Phát triển Đô thị](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/IMG_0512-460x285.jpg)
![Thăm và chúc Tết Đại sứ quán Việt Nam tại Campuchia](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/IMG_0519-460x353.jpg)
![TGĐ Trần Ngọc Thuận trao đổi thông tin liên quan đến tình hình đầu tư phát triển cao su của VRG tại Vương quốc Campuchia với Đại sứ quán](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/IMG_0521-460x343.jpg)
![Ông Nguyễn Văn Tân - Phó TGĐ VRG chúc Tết Ban chỉ đạo Tây Nguyên. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/TN-460x304.jpg)
![Lãnh đạo Tập đoàn thăm và chúc Tết Tổng cục An ninh. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/AN-460x304.jpg)
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG thăm và chúc Tết Quân khu 5. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/QK-5-460x343.jpg)
![Ông Trần Thoại - Phó TGĐ VRG (thứ 3 từ trái sang) chúc Tết Quân khu 7. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/QK-7-460x306.jpg)
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG chúc Tết Thành ủy Đà Nẵng. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Da-Nang-460x343.jpg)
![Ông Huỳnh Trung Trực - Phó TGĐ VRG (thứ 3 từ trái sang) chúc Tết Tỉnh ủy Kiên Giang. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/KG-460x344.jpg)
![Lãnh đạo Tập đoàn chúc Tết Tỉnh ủy Đắk La81k. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/DLak-460x304.jpg)
![Ông Nguyễn Tiến Đức - Phó TGĐ VRG (thứ 6 từ trái sang) chúc Tết Tỉnh ủy Tây Ninh. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Tay-Ninh-460x299.jpg)
![Phó TGĐ Lê Xuân Hòe chúc Tết Tỉnh ủy Quảng Nam.Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Quang-Nam-460x343.jpg)
![Chúc Tết Thành ủy Đà Nẵng. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Da-Nang-1-460x343.jpg)
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG (bên trái), thăm và chúc Tết lãnh đạo tỉnh Phú Yên. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Phu-Yen-460x343.jpg)
![Chúc Tết tỉnh Quảng Nga4i. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Quang-Ngai-460x343.jpg)
![Chúc Tết tỉnh Quảng Trị. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Quang-Tri-460x343.jpg)
![Chúc Tết Quân khu 4. Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Quan-khu-4-460x258.jpg)
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG thăm và chúc Tết UBND tỉnh Thanh Hóa.Ảnh: Minh Tuấn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Thanh-Hoa-UBND-1-460x258.jpg)
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG thăm và chúc Tết UBND tỉnh Thanh Hóa](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/02/Quang-Binh-460x258.jpg)
Tin, ảnh: CTV – Minh Nhiên
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Lộc Ninh đi đầu trong nghiên cứu, ứng dụng khoa học kỹ thuật
Khối thi đua Duyên hải miền Trung 2: Một năm nỗ lực vượt khó
Kế thừa và phát huy truyền thống hào hùng, xây dựng ngành cao su phát triển bền vững
Ông Huỳnh Tấn Siêu giữ chức Chủ tịch HĐQT Cơ khí Cao su
Tổ chức tốt ăn giữa ca trong ngày kỷ niệm 85 năm
Cao su Phước Hòa khen thưởng 61 tập thể, cá nhân noi gương Bác
Cao su Krông Buk về trước kế hoạch sản lượng 32 ngày
VRG tham dự Hội nghị toàn quốc quán triệt, triển khai Nghị quyết số 23/NQ-TW
Hơn 800 doanh nhân cao su gặp gỡ, mở rộng giao thương
Công ty Hoàng Anh Mang Yang K khánh thành trường tiểu học ở Campuchia