CSVNO – Ngày 10/8, lãnh đạo Công ty CPCS Bà Rịa đã đến thăm và chúc mừng kỷ niệm 48 năm ngày thành lập Lữ đoàn Tăng thiết giáp 22 (25/8/1975 – 25/8/2023) thuộc Quân đoàn 4, đơn vị kết nghĩa với công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230811_150335-1024x673.jpg)
Tại buổi gặp mặt, ông Huỳnh Quang Trung – TGĐ công ty đã gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến cán bộ, chiến sĩ đơn vị, chúc đơn vị tiếp tục phát huy truyền thống vẻ vang của “Bộ đội Cụ Hồ”, nêu cao tinh thần đoàn kết, sáng tạo, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ góp phần phát triển kinh tế, xã hội.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Qua đây, đại diện hai đơn vị cũng là đã thông báo tình hình hoạt động, đời sống NLĐ, cán bộ, chiến sĩ đơn vị mình. Hai bên bày tỏ vui mừng, phấn khởi với những tình cảm chân thành, sâu sắc đã dành cho nhau, chúc mừng trước những thành tích trong thời gian vừa qua và sẽ tiếp tục phối hợp các công tác nội dung kết nghĩa, tổ chức thực hiện chương trình, kế hoạch hoạt động kết nghĩa phù hợp với đặc điểm, tình hình nhiệm vụ, mang lại hiệu quả thiết thực, góp phần vào sự phát triển chung của cả hai đơn vị.
CHÍ CƯỜNG
Related posts:
Cao su Phú Riềng: Duy trì năng suất vườn cây ổn định 2,26 tấn/ha
Cao su Điện Biên chúc mừng báo chí dịp 21/6
Cao su Hòa Bình hướng đến mục tiêu thành tích cao tại hội thi cấp ngành
Cao su Ea H’leo kỷ niệm 40 năm thành lập
Giá cao su thấp, trộm mủ giảm hẳn
Các đơn vị khu vực Tây Nguyên thắng lớn trong nông nghiệp
Cao su Mang Yang tổ chức Hội thi ảnh chào mừng 40 năm ngày thành lập công ty
Đảng ủy Công ty CP Cao su Điện Biên: Thực hành tiết kiệm nhằm nâng cao chất lượng công tác xây dựng ...
Cao su Ea H’leo chúc Tết cán bộ, chiến sĩ Đồn biên phòng 735
Nông trường Long Tân, Cao su Dầu Tiếng về trước kế hoạch 15 ngày