CSVNO – Nhân kỉ niệm 73 năm ngày truyền thống học sinh sinh viên, Đoàn Thanh niên Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tổ chức buổi lễ họp mặt và trao quà tết cho sinh viên khó khăn vào ngày 9/1.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/e6d910d31395c8cb9184-1024x683.jpg)
Trong khuôn khổ buổi lễ, Đoàn Thanh niên Trường đã phối hợp cùng Công an tỉnh Bình Phước tuyên truyền kiến thức về phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội, an ninh mạng và pháo nổ trong dịp Tết Nguyên đán cận kề.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/c93ab878bb3e6060392f-1024x932.jpg)
Tại buổi lễ, Ban Chấp hành Đoàn Trường đã tổng kết công tác Đoàn 2021-2022, sơ kết hoạt động phong trào Đoàn Thanh niên học kỳ 1 năm 2022 – 2023 và phương hương hướng hoạt động học kỳ 2 năm học 2022-2023, khen thưởng các cá nhân tập thể có thành tích tốt trong hoạt động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/83fbc925c963123d4b72-1024x683.jpg)
Nhân dịp ngày lễ ý nghĩa của học sinh sinh viên, Đoàn Trường đã kết nạp đoàn viên mới cho 257 thanh niên và tặng 40 phần quà Tết cho các bạn đoàn viên thanh niên có hoàn cảnh khó khăn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/f0659031937748291166-1024x768.jpg)
VÕ HIẾU
Related posts:
Đoàn Thanh niên Cao su Quảng Nam tổ chức Ngày hội đoàn viên
Trần Trung Tính - giải thưởng Lý Tự Trọng năm 2020
Đoàn thanh niên Rubico nổi bật với hoạt động vì cộng đồng
ĐTN Cơ quan Tập đoàn hỗ trợ 2 công ty miền Trung
Anh Hồ Hải Đăng tái đắc cử Bí thư Đoàn Cao su Hà Tĩnh.
10 ha đất trồng lúa thực hiện công trình thanh niên
Trao bò giống cho đoàn viên nghèo
Đoàn Thanh niên góp phần ổn định lao động mùa cạo mới
Hướng tới các hoạt động vì cộng đồng
Đoàn Thị Ngọc Anh – “Học Sinh 3 Rèn Luyện”