CSVNO – Sáng ngày 24/3, tại Hội trường Văn phòng Tổng Công ty Cao su Đồng Nai, Hội Cựu Cán bộ Đoàn Thanh niên Tổng Công ty Cao su Đồng Nai – Công ty CPCS Bà Rịa – Hòa Bình đã tổ chức họp mặt nhân Kỷ niệm 88 năm Ngày thành lập Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh (26/3/1931-26/3/2019).
Tham dự buổi họp mặt có trên 80 cựu cán bộ Đoàn từ các cơ sở và cấp công ty qua các thời kỳ, gồm Tổng Công ty Cao su Đồng Nai, Công ty CP Cao su Bà Rịa, Công ty CP Cao su Hòa Bình cùng nguyên lãnh đạo Tổng Công ty Cao su Đồng Nai, Bà Rịa, Hòa Bình.
Ông Nguyễn Việt Trân, nguyên Bí thư Đảng ủy Tổng Công ty Cao su Đồng Nai, bà Vũ Thị Mỹ Lệ – Bí thư Đảng ủy Tổng Công ty đã phát biểu chúc mừng Hội Cựu Cán bộ Đoàn và mong muốn Hội tiếp tục duy trì hoạt động, mỗi cựu cán bộ đoàn luôn là tấm gương tốt của thế hệ trẻ.
Buổi họp mặt diễn ra trong không khí vui vẻ, chan hòa, ấm áp nghĩa tình. Các cựu cán bộ Đoàn đã nghỉ hưu đã động viên nhau sống tốt, sống có ích cho xã hội. Riêng các đồng chí còn đang công tác phát huy tinh thần nhiệt huyết người cán bộ Đoàn, đi đầu và hoàn thành tốt chức trách, nhiệm vụ được giao.
Hội Cựu Cán bộ Đoàn Thanh niên Tổng Công ty Cao su Đồng Nai – Bà Rịa – Hòa Bình được thành lập đã 3 năm. Trong những năm qua đều tổ chức họp mặt truyền thống. Hội đã tổ chức thăm viếng những gia đình Hội viên khi hữu sự.
Được biết năm 2020, Hội Cựu Cán bộ Đoàn Tổng Công ty Cao su Đồng Nai – Bà Rịa – Hòa Bình sẽ tổ chức họp mặt tại Công ty CP Cao su Hòa Bình.
VŨ BỘI
Related posts:
- Cần khơi dậy lòng đam mê sáng tạo
- Đoàn Thanh niên Cao su Kon Tum về nguồn tại huyện đảo Lý Sơn
- Đoàn Thanh niên VRG hỗ trợ 30 triệu đồng cho hoạt động Xuân biên giới
- Thanh niên Cao su Chư Păh hiến máu tình nguyện
- Tuổi trẻ Nông trường Minh Hòa, Cao su Dầu Tiếng sôi nổi tiếp sức công nhân mùa thi đua nước rút
- Đoàn Thanh niên VRG tham gia Hội trại “Theo bước chân những người anh hùng”
- Ngày hội văn hóa thể thao năm 2014: sân chơi bổ ích, thú vị cho ĐVTN
- 400 phần quà trao tặng thanh niên khó khăn
- Đoàn Thanh niên VRG tham dự hội nghị học và làm theo Bác
- Đoàn Khối DNTW nhận Huân chương Lao động hạng III