CSVN – Tại buổi làm việc với Huyện ủy Ea H’leo vừa qua, đại diện Đảng ủy Công ty TNHH MTV Cao su Ea H’Leo, báo cáo kết quả thực hiện nhiệm vụ xây dựng Đảng, xây dựng hệ thống chính trị và tình hình SXKD trong 6 tháng đầu năm 2018. Đồng thời đề xuất một số vấn đề cần được tháo gỡ.
![Huyện ủy Ea Hleo làm việc với Đảng ủy công ty.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/09/20180816_140813.jpg)
Kết luận buổi làm việc, đồng chí Lê Thăng Long – Phó Bí thư huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện Ea H’leo, biểu dương và ghi nhận những kết quả Đảng ủy công ty thực hiện được trong thời gian qua trên lĩnh vực xây dựng Đảng và hoạt động SXKD.
Đối với những vấn đề Đảng ủy công ty đề xuất, đồng chí Lê Thăng Long chỉ đạo các phòng ban chuyên môn của huyện tích cực vào cuộc, phối hợp với công ty để giải quyết trong thời gian sớm nhất.
Đồng chí còn nhấn mạnh, Đảng ủy công ty quan tâm hơn nữa công tác giáo dục chính trị, tư tưởng cho cán bộ, đảng viên và CNV-LĐ; đẩy mạnh việc học tập và làm theo tấm gương, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh; làm tốt công tác quy hoạch cán bộ theo đúng quy định…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
TRƯỜNG NGỮ
Related posts:
Thực hiện tốt công tác chuẩn bị đại hội đảng bộ, chi bộ trực thuộc
“Các công ty cao su hỗ trợ chuyển đổi nghề nghiệp cho bà con người Việt tại Campuchia”
“Các công ty cao su tại Lào có nhiều nỗ lực hoàn thành tốt nhiệm vụ đề ra”
Thời khó trên vùng đất "cổng trời"
Khu công nghiệp VRG đem lại giá trị bền vững cho cộng đồng và xã hội
Cao su Đồng Nai: Tăng cường sự đoàn kết và gắn bó trong Tháng Công nhân
Bà Rịa thưởng 105 triệu đồng đợt thi đua nước rút
Công ty CS Lai Châu II trao giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và ký hợp đồng góp vốn với hộ dân
Ông Nguyễn Tiến Đức – Phó TGĐ Thường trực VRG: "Biểu dương các đơn vị miền núi phía Bắc vượt sản lượ...
Các công ty cao su tại Campuchia hoàn thành tốt mục tiêu kép