CSVNO – Nhằm chào mừng kỷ niệm 72 năm ngày thành lập Quân đội Nhân dân Việt Nam (22/12/1944 – 22/12/2016) và 27 năm ngày Quốc phòng toàn dân (22/12/1989 – 22/12/2016), Nông trường Cao su Tân Thành (Công ty CPCS Đồng Phú) tổ chức hoạt động giao lưu thể thao, ngày 16/12.
![Bốn đội bóng chuyền tham gia thi đấu giao lưu](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/12/4-460x257.jpg)
Trong không khí vui tươi, phấn khởi chào mừng những ngày lễ của đất nước, đồng thời tạo khí thế thi đua, hăng say lao động sản xuất trong công nhân lao động, hoàn thành vượt mức kế hoạch sản xuất kinh doanh năm 2016, NT Tân Thành đã tổ chức lao lưu bóng chuyền với các đơn vị kết nghĩa.
![Đại diện lãnh đạo NT Tân Thành và đơn vị kết nghĩa tại buổi giao lưu](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/12/1-460x304.jpg)
Bốn đội bóng chuyền nam gồm NT Tân Thành và 3 đơn vị kết nghĩa là Tiểu đoàn 7-BB, xã Thuận Phú và xã Tân Thành đã có một ngày thi đấu giao lưu vui vẻ, thắt chặt mối quan hệ đoàn kết, gắn bó, trong sự cổ vũ nhiệt tình của các cổ động viên.
![Một pha lên lưới giữa hai đội](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/12/3-460x293.jpg)
![Buổi giao lưu được sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/12/5-460x345.jpg)
Hương Nguyễn Ảnh: CTV
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Geru Star không giảm lương khi sản lượng giảm
Hội thao khu vực II: Cao su Chư Păh nhất toàn đoàn
Một thời để nhớ
Công ty mẹ Tập đoàn giải nhất Hội thao Khu vực IV
Bền vững từ trên lô
Gần 300 VĐV tham gia tranh tài Hội thao khu vực IV
Chung kết cầu lông đôi nam Hội thao khu vực 1
Mùa hè xanh trên đồi cao su
Nữ dân quân tự vệ Cao su Phú Riềng trên thao trường
Sôi nổi Hội thi thợ giỏi Cao su Krông Buk-Ratanakiri