CSVN – Ông Dương Thanh Bạch hiện là cán bộ trợ lý Thu đua thuộc Công ty Cổ phần Cao su Đồng Phú, và là công tác viên lâu nămcủa Tạp chí CSVN. Để làm tốt nhiệm vụ được giao, đã từ lâu, ông tự học nhiếp ảnh. Ngoài bộ ảnh ghi lại những sự kiện quan trọng gắn liền với quá trình xây dựng và phát triển của Công ty và các đơn vị trực thuộc, ông còn có rất nhiều hình ảnh đẹp. Dưới ống kính không chuyên của Dương Thanh Bạch, tình yêu quê hương đất nước luôn nồng nàn, đẹp đẽ, rất gần gũi, khiến người chiêm ngưỡng bồi hồi xao xuyến thêm yêu đất nước quê hương và giúp ta quên đi những xồ bồ trong cuộc sống thường nhật! Tạp chí CSVN, xin trân trọng giới thiệu một chùm ảnh của Dương Thanh Bạch với độc giả.
![Bình minh trên vịnh Nha Trang](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/04/1.-Binh-minh-tren-bien-Nha-trang-306x460.jpg)
![Buổi sáng trên bãi biển Cần Giờ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/04/2-460x306.jpg)
![Lung linh cầu Thê Húc](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/04/31-460x306.jpg)
![Buổi tối Hồ Gươm](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/04/41-460x306.jpg)
![Làm đồng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/04/5-460x306.jpg)
![Khát vọng vươn cao](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/04/6-460x306.jpg)
Related posts:
Ảnh dự thi "Ánh sáng từ dòng vàng trắng" lần thứ V năm 2019
Cao su - Dòng chảy hào hùng
Ngủ ngon
Bình luận của độc giả trên báo điện tử: Không thể là "vườn hoang"
Nơi địa đầu Tổ quốc
Cao su Dầu Tiếng nhất toàn đoàn Hội thao Khu vực V
Nhiều phần quà ý nghĩa tặng con người lao động vui đón Tết trung thu
Sống động phòng truyền thống 3D ngành cao su
Hương sắc vùng cao ở cao su Đồng Phú
Giữ biển đảo như giữ làng