CSVNO – Ban lãnh đạo TCT Cao su Đồng Nai vừa cử cán bộ đến Bệnh viện Chợ Rẫy thăm hỏi, chia sẻ và trao 12 triệu đồng cho gia đình anh Nguyễn Văn Nam bị tai nạn giao thông.
![Đại diện TCT CS Đồng Nai trao tiền hỗ trợ cho anh Nam](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/ĐN-460x306.jpg)
Được biết sáng 25/10, anh Nguyễn Văn Nam (32 tuổi) điều khiển xe mô tô chở vợ là Nguyễn Thị Kim Ngọc (27 tuổi, ngụ khóm Trung A, phường Mỹ Thới, TP. Long Xuyên, An Giang) đến Bệnh viện Đa khoa TP.Long Xuyên để sinh con. Khi đang đi trên Quốc lộ 91 thì xe máy của anh Nam bất ngờ bị một xe trộn bê-tông chạy cùng chiều đâm vào. Vụ tai nạn đã khiến chị Ngọc tử vong tại chỗ. Thai nhi trong bụng chị Ngọc “văng” ra ngoài, bị đứt lìa 1 chân đang điều trị tại Bệnh viện Nhi đồng TP.HCM. Anh Nam cũng bị xe cán nát phần chân phải, hiện điều trị tại Bệnh viện Chợ Rẫy.
T.Q
Related posts:
Chọn người cùng cảnh ngộ như mình
Xây dựng Nghị quyết của Chính phủ về hỗ trợ DN trong bối cảnh đại dịch COVID-19
Bị gái xinh sành nghề...“đào mỏ”
Không để bất kỳ người dân nào đứt bữa, thiếu chăm sóc y tế
Hãy để con tự quyết định
Kết bạn làm quen qua APP
Mệt mỏi chuyện xây tổ ấm
COVID-19 khiến khủng hoảng lương thực toàn cầu trầm trọng hơn
Phụ nữ Binh đoàn 15: Nhiệm kỳ 2016 - 2021 có 202 chị em được kết nạp Đảng
Thủ tướng Chính phủ yêu cầu tăng cường tiêm chủng, kiểm soát biến chủng mới Omicron