CSVNO – Sau một thời gian triển khai vận động chương trình “Tình nguyện mùa Đông – Xuân tình nguyện”, Đoàn Thanh niên VRG đã nhận được 260 triệu đồng hỗ trợ thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn và đã trao 520 suất quà, mỗi suất 500 ngàn đồng cho thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn tại các đơn vị thành viên khu vực Thành phố Hồ Chí Minh, tỉnh Bình Dương, Duyên hải miền Trung, nước CHDCND Lào và Vương quốc Campuchia.
![Anh](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/4-620x465.jpg)
Đây là hoạt động thường niên của ĐTN VRG, Hội LHTN VN VRG và Hội Doanh nhân trẻ VRG. Những phần quà có ý nghĩa to lớn, thể hiện sự quan tâm tới đời sống gia đình thanh niên CN, động viên, chia sẻ giúp họ vượt qua mọi khó khăn, vươn lên trong cuộc sống.
![Anh T](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/6-620x465.jpg)
Từ năm 2012 đến năm 2015, chương trình “Tình nguyện mùa Đông – Xuân tình nguyện” đã vận động được 817.500.000 đồng (tương đương 1.622 suất quà trị giá 500.000 đồng/suất) để thăm hỏi và tặng quà cho thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn toàn Tập đoàn.
![A](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/1-620x348.jpg)
![ĐTN VRG](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/01/3-620x465.jpg)
Trần Huỳnh
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Sôi nổi hoạt động thanh niên tình nguyện hè ở Cao su Phước Hòa
Đoàn Thanh niên VRG hỗ trợ phòng chống dịch Covid-19
Đoàn Thanh niên Cao su Mang Yang kết nạp 107 đoàn viên mới trong năm 2021
2 thanh niên VRG được tuyên dương Thanh niên tiên tiến làm theo lời Bác
Đoàn Thanh niên Cao su Tân Biên: Tặng quà chiến sĩ các đồn biên phòng
Thực hiện 3 công trình thanh niên gây quỹ tại Cao su Mang Yang
Những hoạt động nổi bật của tuổi trẻ VRG năm 2023
Đoàn TN VRG giao lưu và hoạt động tình nguyện tại Lào
Tuổi trẻ Cao su Dầu Tiếng tìm hiểu di chúc của Bác
Thanh niên Trường Cao đẳng CN Cao su hiến máu