CSVNO – Sáng ngày 17/10, Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh Hà Tĩnh lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2015 – 2020 khai mạc với 348 đại biểu chính thức thay mặt trên 93.000 Đảng viên trong toàn Đảng bộ và 350 đại biểu khách mời các bộ, ngành Trung ương, các tỉnh bạn trong khu vực. Đại diện VRG, đồng chí Võ Sĩ Lực – Chủ tịch HĐTV cũng tham dự.
![Ông Võ Sỹ Lực – Chủ tịch HĐTV VRG (trái) trao đổi với Phó Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc tại Đại hội.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/10/chu-tich-460x344.jpg)
Sau 3 ngày làm việc, Đại hội đã bầu ra 55 đồng chí ủy viên BCH và 15 đồng chí ủy viên Thường vụ tỉnh ủy. Đồng chí Lê Đình Sơn – Chủ tịch UBND tỉnh được bầu làm Bí thư tỉnh ủy nhiệm kỳ 2015 – 2020. Đại hội cũng đã bầu 21 Đại biểu ưu tú tham gia Đại hội Đại biểu toàn quốc lần thứ 12.
Tin, ảnh: Anh Bình
Related posts:
Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su có nhiều đóng góp trong công tác giáo dục đào tạo
Cao su Tây Ninh động viên CNLĐ thi đua, phấn đấu ngay đầu mùa cạo
KCN Nam Tân Uyên trao 450 phần quà cho công nhân xa quê
Dầu Tiếng – Kratie: Trồng mới cao su vượt chỉ tiêu
Diện mạo khang trang trên quê hương Dầu Tiếng
VRG thăm và làm việc với Hội Doanh nhân trẻ tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
VRG trong top 50 công ty niêm yết tốt nhất năm 2021
VRG đóng góp kinh phí cho Quỹ Vaccine từ chi phí sản xuất
Cao su Bình Long tổ chức đối thoại định kỳ năm 2022
Cao su Tân Biên: Chia cổ tức 12%