CSVNO – Chiều ngày 23/5, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long phối hợp với Trường chính sách công và phát triển nông thôn đã tổ chức Lễ bế giảng lớp nâng cao năng lực quản trị trong thời đại mới.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/05/b95e2fea8e802ede7791-1024x682.jpg)
Trong thời gian 3 ngày (từ 21 – 23/5), 34 học viên là đội ngũ cán bộ lãnh đạo chủ chốt công ty, phòng nghiệp vụ, nông trường, xí nghiệp, đơn vị trực thuộc đã được các giảng viên Trường chính sách công phát triển nông thôn trang bị 3 chuyên đề: Chuyên đề lãnh đạo quản lý; Chuyên đề tổ chức quản lý sản xuất và Chuyên đề quản trị nguồn nhân lực.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/05/a5715023ff495f170658-1024x682.jpg)
Phát biểu tại lễ bế giảng, ông Lê Văn Vui – Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐTV Cao su Bình Long đề nghị các học viên vận dụng sáng tạo những kiến thức, kỹ năng, nghiệp vụ được bồi dưỡng nhằm nâng cao năng lực quản trị đáp ứng nhu cầu, nhiệm vụ phát triển bền vững công ty trong thời gian tới.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/05/e0745f18c672662c3f63-1024x461.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/05/9b3134844bf1ebafb2e0-1024x682.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/05/5c04eb2f905a3004694b-1024x682.jpg)
NGUYỄN BẢO
Related posts:
"Tạp chí Cao su Việt Nam thực hiện tốt nhiệm vụ tuyên truyền"
Cao su Hòa Bình phấn đấu vượt 5% kế hoạch sản lượng
Cao su Bà Rịa thu tuyển lao động ngoài tỉnh để đảm bảo cho mùa cạo mới
Cao su Dầu Tiếng và Ban chỉ huy quân sự - Công an huyện Dầu Tiếng sơ kết công tác phối hợp
"Mùa vàng" ấn tượng
Thợ giỏi Tây Nguyên quyết giành giải "Bàn tay vàng"
Tổng Giám đốc VRG Lê Thanh Hưng thăm và làm việc với các công ty Tây Nguyên
MDF Kiên Giang vượt khó, hoàn thành kế hoạch
Cao su Lộc Ninh sơ kết công tác sản xuất kinh doanh quý I
Tháng 3 - Mùa nghỉ cạo