CSVNO – Hòa trong không khí chào mừng Tháng Công nhân và tháng An toàn Vệ sinh Lao động năm 2024, Công đoàn TCT Cao su Đồng Nai cùng với Công đoàn Cao su Việt Nam thăm và tặng quà cho 20 công nhân tiêu biểu là người đồng bào dân tộc thiểu số ở đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/04/fd7f93f9c08b6ed5379a-1024x768.jpg)
Đây là một hoạt động ý nghĩa nhằm thể hiện sự quan tâm, động viên đối với NLĐ đã đóng góp đặc biệt cho sự phát triển của đơn vị. Trong chuyến thăm lần này, 20 công nhân tiêu biểu là người đồng bào dân tộc thiểu số đã được trao những món quà ý nghĩa bao gồm tiền thưởng và các phần quà khác. Những phần quà này không chỉ mang ý nghĩa vật chất mà còn là một lời động viên để khích lệ tinh thần làm việc, đồng thời khẳng định vai trò quan trọng của NLĐ trong sự phát triển bền vững của các đơn vị cơ sở.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/04/c1d7605633249d7ac435-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/04/bad52b507822d67c8f33-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/04/fb89460f157dbb23e26c-1024x768.jpg)
Các công nhân tiêu biểu xúc động và cảm kích trước sự quan tâm và động viên của Công đoàn các cấp. Họ cho biết đây cũng là nguồn động lực lớn để họ tiếp tục phấn đấu và đóng góp nhiều hơn nữa trong công việc.
HẰNG NY
Related posts:
Tổ chức Hội nghị NLĐ và CBCC: Thực hiện xong trong quý I/2018
Dấu mốc lịch sử phát triển Công đoàn Việt Nam
Cụm thi đua số II (CĐ CSVN): Đồng hành doanh nghiệp vượt khó
Vinh danh 261 Công nhân Cao su Việt Nam ưu tú
Công đoàn Cao su Tây Ninh: Tôn vinh cán bộ CĐ xuất sắc
Tháng công nhân
Công đoàn Tổng Công ty Cao su Đồng Nai: Chỗ dựa vững chắc của người lao động
Cao su Tân Biên - Kampong Thom: Chăm lo tốt cho người lao động là nhiệm vụ then chốt
Bàn giao chức danh Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam
Nông trường Nhà Nai (Phước Hòa) xây dựng 9 công trình vệ sinh