CSVNO – Trong 3 ngày (từ ngày 4 – 6/4), tại huyện Ea H’leo đã diễn ra Giải vô địch bóng chuyền nam, nữ tỉnh Đắk Lắk năm 2024. Đội bóng chuyền Công ty TNHH MTV Cao su Ea H’leo đạt chức vô địch.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/04/cao-su-nhat-1024x549.jpg)
Tham gia tranh tài ở nội dung bóng chuyền nam có 7 đội bóng: thị xã Buôn Hồ, huyện Buôn Đôn, huyện Cư Kuin (bảng A); Công an tỉnh, huyện Ea H’leo, huyện Krông Pắc (bảng B).
Kết quả ở nội dung nam, Cao su Ea H’leo xuất sắc đạt chức vô địch sau khi vượt qua huyện Cư Kuin trong trận chung kết với tỷ số 3 – 0; huyện Cư Kuin xếp thứ nhì; hai đội Công an tỉnh và Ea H’leo đồng giải Ba.
Vận động viên Nguyễn Văn Huy (Cao su Ea H’leo) đạt danh hiệu vận động viên chuyền 2 xuất sắc nhất, còn tay đập Hồ Sỹ Thành (Cao su Ea H’leo) đạt danh hiệu cầu thủ tấn công xuất sắc nhất.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Ở nội dung nữ, đội nữ Cao su Ea H’leo cũng đạt giải nhất; đội Công an tỉnh và Krông Năng lần lượt xếp thứ nhì và ba.
TRƯỜNG NGỮ
Related posts:
Thầm lặng trong đêm đối phó phấn trắng
Thi đua nước rút cuối năm: So kè từng ký mủ
Giải pháp nào cho tình trạng biến động lao động?
Cao su Sơn La thực hiện tốt công tác phòng cháy chữa cháy
Giá trị từ những lô cao su trồng xen canh
Ông Trương Văn Hải giữ chức Giám đốc Trung tâm Nghiên cứu và chuyển giao kỹ thuật Cao su Tây Nguyên
VRG - Quân khu 7: Hơn 30 mùa xuân sâu nặng nghĩa tình
Giải pháp tăng năng suất lao động ở cao su Bà Rịa - Kampong Thom
Cây cao su góp phần giảm nghèo trên đất Yên Bái
Thi đua sôi nổi nhờ lương thưởng cao