CSVNO – Chiều ngày 7/3, tại nhà thi đấu đa năng, Công đoàn Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã phối hợp cùng Phòng An ninh chính trị nội bộ (PA03) công an tỉnh Bình Phước tổ chức giao lưu cầu lông chào mừng kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế Phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2024), 84 năm ngày khởi nghĩa Hai Bà Trưng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/03/1-1-1024x478.jpg)
Tham dự buổi giao lưu có ông Nguyễn Văn Huy – Trưởng Phòng PA03 CA tỉnh Bình Phước; ông Bùi Đình Ninh – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng, Chủ tịch Công đoàn Trường và toàn thể đoàn viên Công đoàn thuộc 2 đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/03/2-1-1024x478.jpg)
Buổi giao lưu diễn ra với 2 nội dung là đơn nữ và đôi nữ, 6 trận đấu sôi nổi với nhiều pha cầu hay tình huống đẹp. Cũng tại chương trình lãnh đạo 2 đơn vị đã tặng những lẵng hoa tươi thắm cho các chị em thuộc 2 đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/03/3-1-1024x478.jpg)
DUY KHÁNH – ĐINH LOAN
Related posts:
Cao su Tây Ninh: Khen thưởng thêm 6 công nhân về trước kế hoạch
Phát động phong trào thi đua chào mừng kỷ niệm 92 năm truyền thống ngành cao su
Bà Triệu Thị Hồng Hoa tiếp tục giữ chức Chủ tịch Công đoàn Rubico
Hỗ trợ 1 ngày lương tối thiểu vùng 3 cho Quỹ “Mái ấm Công đoàn”
Cao su Dầu Tiếng là điểm sáng trong công tác an toàn vệ sinh lao động
Quà tặng Tháng Công nhân đến với người lao động Cao su Phú Thịnh
Nồng ấm Tháng Công nhân
Tổ chức cuộc thi thơ “Cao su – Dòng chảy cuộc sống” và cuộc thi viết “Chân dung người thợ”
Cao su Lai Châu trao 18 suất quà cho công nhân
Cao su Sơn La: Hỗ trợ gia đình công nhân thiệt hại do mưa lũ